Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wanajua kudeka we acha tu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Sep 2, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kuna wakati mwanaume anakuwa na kazi nyingi sana, au anatumia muda wake mwingi kwenye kujisomea, hata pale mwanamke anapoonyesha kwamba anahitaji kuwa naye kwa muda fulani.

    Kuna wakati pia mwanaume anaweza kuonesha kwamba anajali zaidi kazi zake kuliko mambo mengine ambayo mkewe anayataka na kuyaona ya maana.

    Kwa mfano, kama mwanamke anataka kufanya jambo fulani ambalo inabidi mwanaume amsaidie inapotokea mwanaume kuonyesha kwamba hajali sana juu ya jambo hilo, bila kujali kama inawezekana au haiwezekani, mwanamke huanza kuhisi kutoneshwa. Pale mwanaume anapokaa na mkewe na kujadili juu ya jambo hilo na kuonesha uzingativu, hata kama hatalifanya mwanamke hujihisi vizuri zaidi.

    Kuna wakati mwanaume anaweza kumwambia mwanamke moja kwa moja, "yaani niache kazi zangu nikae kukusikiliza wewe….wewe subiri nikipata nafasi tutaongea mambo hayo".

    Kauli kama hizi huwa ni sumu kali sana katika uhusiano.
    Wanaume wengi husema au kutojali kuhusu utashi wa kihisia wa wanawake kwa kuamini kwamba wanawake wanachojali ni kupewa fedha au mali basi. Kwa hiyo, wanahalalisha kazi kuwa kitu muhimu kuliko mahitaji ya kihisia na hata kimwili ya wake au wapenzi wao.

    Ukweli ni kwamba wanawake kimaumbile huhitaji sana kuona mume au mpenzi anawaona kuwa wao ni maalum na hawawezi kulinganishwa na kitu kingine. Kumuonyesha mwanamke kwamba yeye hana thamani kubwa kuliko kazi au shughuli nyingine ya mwanaume ni kosa kubwa ajabu.
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    nakubaliana na wewe hiyo ni ile kutaka attention hata kwa kitu ambacho sio cha muhimu sana ila anataka ujue kuwa amekifanya au anakifanya
     
  3. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Uko sahihi mkuu, hizi kazi zinatupotezea sana
    we have to always balance our time also to be careful with maneno yetu
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nimeshindwa la ku comment....
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kila kitu/jambo lina nafasi yake na muda wake....
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Halafu kudeka nako ni sanaa kuna wanaojulia kudeka mpaka basi
    na kuna wengine wanadeka but hawapatii namna ya kudeka...wanakuwa kero hivi....
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hivi hebu saidia kudeka na usumbufu kunatofautianaje?
    na kutaka 'attention' ni kudeka?
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    lol....avatar na comment vimelandanaje!!!
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kweli!?
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    kudeka inaenda na kushawishi hivi....sauti laini..tabasamu kubwa hivi..

    Kero ni kupandisha sauti au kujiliza bila sababu...
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    na kutaka attention ya laaziz je? ni kudeka?
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    bht afadhali umenipa la kuongea.... Mtambuzi kawasoma wanawake huyu... mwanamke wake ana raha... sijui taabu.... hata sielewi....
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Mtambuzi... i love being a woman... na hio inahusisha nijisikie mwanamke kwa my Man... Hivo kudeka ni in conjunction... Sijitetei ila ukweli ni kwamba naangalia na situation, sitaki lazimisha - for ukilazimisha kudeka hali yeye yupo busy, wala hata hakudekezi roho ikafurahi... Ni sawa na kusema awe anaangalia mpira alafu umuite akusaidie kupigilia msumari ukutani... Hata akija; at that particular moment... he almost hates you...
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    kudeka ni pale attention umeshaipata.....ndo unaanza madeko lol
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Hakuna raha kama kudekezwa
     
  16. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Hakuna raha duniani kama kupata mwanaume anayejua ku pay attention kwa mkewe (sipendi kutumia neno kudekeza kwani ni broader na lina connotation mbaya). Tena wanaume wa hivyo hawajali mko kwenye kadamnasi au mko faragha wanaona fahari ku act as real men kwa wenza wao. Acha tu.

    Mkiwa baa anavuta kiti for you.

    Anafungua mlango upite kwanza.

    Anakusevia chakula.

    Anakuuliza kama umechoka.

    Ila wengi wa hivyo nasikitika kuwa ni wazinzi maana wanawake wengi wanawapenda.
     
  17. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #17
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    AshaDiii una Visa weyeeeee!!!!
     
  18. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #18
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Niliwahi kusema siku moja kuwa, ni shughuli pevu kumuelewa mwanamke, lakini inahitaji moyo wa subira kuweza kumudu jambo hilo..... ni wanaume wachache sana wenye moyo wa subira katika hilo. kwa mfano wako wa kumnyanyua mume wakati anaangalia mpira ili kupigilia msumari ukutani... ni wanaume wachache sana watakaokubali kunyanyuka bila kulalamika...
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ooooooh umeanza uzuri mwisho ukanitisha mwenzio...
     
  20. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwanamke kudeka mwenzangu, na hasa ukiwa na mdekezaji inaleta raha
     
Loading...