Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wanaipenda hii?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by yahoo, Nov 9, 2011.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Limeibuka wimbi la ndoa kufungwa huku wanawake wakiwa na mimba, je wanawake wanpenda ku do kabla ya ndoa au wanafata mkumbo wa wanaume.kama wanapenda why.
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni bahati mbaya tu !!
     
  3. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hakuna mtu anapenda kununua au kununuliwa bila kutest.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,209
    Likes Received: 16,210
    Trophy Points: 280
    Hmm okay
     
  5. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hatupendi ila ni mazingira tu,ni njia ya kuwa more secure baba nanilii atanioa coz wengine hawaeleweki jamani,
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,152
    Likes Received: 14,495
    Trophy Points: 280
    ki historia gauni jeupe la bibi harusi
    lilikuwa linavaliwa kwa bi harusi 'bikira tu'
    sasa go figure....
    wengine wanavaa na kitambi kimeshatoka nje....lol
     
  7. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hakuna mtu anataka mimba loh!
     
  8. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Moja ya dhumuni kuu la ndoa ni kupata watoto kwa hiyo si vibaya kuanza kuwatafuta mapema!Na wengine huwa wanataka ku prove kama mayai yanarutuba.
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ndo mwanzo wa problem bin matatizo; sasa kwa nini uoelwe na usiyemwelewa! Tutakusamehe akichange ghafla na hukujua; lakini hii ya wewe kujua fika kwamba jamaa yako utulivu ni 0; thenn unamimbika kisha unaolewa aaaaaaaah!
     
  10. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kwanza kabisa mwanamke ndio ana final say kama mimba inapatikana au lah! kama demu hataki mimba bwana muzee utakuwa unatwanga maji kwenye kinu!!...sasa kama demu ana akili bwana yoyote anayetaka kweli kukuoa hawezi kuleta abo ya kwamba eti pata mimba kwanza ndio nikuoe. wee cha msingi aakachofanya ni kwenda checkup basi.
     
  11. KAPERO

    KAPERO Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kina dada wajanja sana siku hizi. akiona una mwelekeo wa kuoa na huku una sogeza kalenda, anaamua kukuachia ili aharakishe Ndoa. mimi

    yalinikuta hayo.. na kweli sikuwa na namna ilibidi nitangaze ndoa haraka kabla kitambi hakijapata umaarufu.. nilifnya sherehe ndogo na ya maandalizi mwezi mmoja. namshuru sana mke wangu kwa ajili hiyo. sikua tayari kuoa mapema.. pia nashukuru sana alikua mwelewa hakutaka makuu tulifanya harusi ya garama ndogo haikusumbua watu kwa michango. bora ndoa harusi mapambo tu. mungu akitujalia uhai mwaka ujao tatatimiza miaka sita ya Ndoa na kwa uweza wa Mungu tutakua na mtoto wa pili pia.
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo unataka nini sasa, nini maana ya kuoana? kama ni kula bure si umekula kwa wazazi wako, huku kwa mwanaume ni 'kazi' tu, huwezi rudi kwenu kafundwe upya, eboooooooooo!
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,210
    Likes Received: 5,481
    Trophy Points: 280
    vijana wa siku hizi hawaoi mpaka wahakikishe kuwa kapu halijatoboka
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,261
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    watu wenyewe hawashauriki,
    wanabenjuana, then ndo wanafanya harusi,
    kikwetu walitakiwa wabariki ndoa tu.
     
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    hahaaa....!!nafikili wasichana wamejijengea kwamba wakipata ujauzito ndo wanaolewa.mimi mtu akinifanyia uhuni wa aina hii namuacha ajifungulie alipopatia hiyo mimba.haiwezekeni wasichana muwe mnatuhalibia maisha kwa tamaa yenu.na hii ndo inasababisha watoto wengi kukosa baba zao/watoto wa mitaani.acheni hizo baana...!sio ishu.mia
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Hongera sana kwa hilo mkuu
    Wengi yametukuta hayo na unakuwa huna ujanja.
     
  17. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,959
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Labda kama alibakwa ndo unaweza kusema hakupenda, lakini aliyeanguka dhambini kwa hiari kama mimi, sikuona tatizo maana najua tunda halisi la kudo ni mimba, na hata ilipoingia nilifurahi na nilimshukuru Mungu kwa kunipa uwezo wa kuzaa..
     
  18. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Yah. its shake well before use.
     
  19. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hata wewe imetokea bahati mbaya?
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    umeona eeh!
     
Loading...