Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wanacheat zaidi ya wanaume......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gplus, Feb 27, 2012.

  1. gplus

    gplus Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika kufuatilia kwangu naona wanawake wanacheat sana kuliko wanaume sema watu wengi wanajua kama wanaume ndio wanacheat sana,,haionekani kama wanawake ndio wanacheat sana kwa sababu wanawake ni wasiri sana,ninayo mfano,kuna rafiki yangu ni player sana,ametembea na mke wa mtu na hadi leo huyo mke wa mtu bado anampigia simu kutaka warudie waliyoyafanya mara ya kwanza na huwezi amin huyu mama akiwa kwenye familia yake huwez mzania kama sio yeye, ana watoto wanne,yaan ukimuona na mumewe utasema hawa watu wanapendana kweli lkn kumbe huyu na mumewe hata hajui ,mama ni mchafu kweli,sasa nimekuja kugundua kitu wanawake ni rahis kujificha sana kuliko wanaume ndio maana watu wengi wanajua kama wanaume ni macheater sana kulikon wanawake,lkn si kweli wanawake ni wasiri sana ni watu wa chini chini,nyi wadau mnalizungumziaje hili??mdau wenu
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mkuu ndo umegundua leo? Kwani wewe hujawahi kulamba mke wa mtu? Kama ulivyosema,ni kweli wake za watu kibao wana cheat left n right.We waone hivo hivo hand in hand na waume zao jumapili,kinachotembea vichwani mwao wanakijua wenyewe.Halafu kwa visingio usicheze na mwanamke,maana ukishamtafuna out of curiousity unamuuliza kwa nini ana cheat....visingizio kibao,mara oh mme wangu ana kisukari,sijui pumu... aisee wakati ukweli ni nye...ge zao tu zinawasumbua hawana lolote.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    PHP:
    ....visingizio kibao,mara oh mme wangu ana kisukari,sijui pumu... 
    Aiseee!
    Hii ni kali yake!
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    ndo ukweli mkuu,wametuzaa lakini..........
     
  5. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    sio kweli. mimi ni mume wa mtu nishabemenda wake za watu watatu. sasa mimi sio mume wa mtu je sija cheat? ukweli ni kwamba wanaume wana cheat kuliko wanawake kwa sababu
    1. mwanaume ameumbiwa ile hali ya upoligamy kuliko mwanamke. kwa asili wanaume wengi wanakuwa na vinyumba vidogo ama hit & run kuliko wanawake.
    2. kilichofanya wanawake waanze kucheat ni maisha ya sasa ambayo mwanaume anakuwa busy sana kwa hiyo wanaume wengi wa dunia ya sasa hawana uwezo mkubwa wa mapenzi kama wa zamani kwa sababu ya msongo kichwani.
    3.wanawake wengi wa sasa wanaiga u-magharibi kujifanya wanatafuta haki kwa hiyo wanaiga na kuwa poligamies.
    4. mwanamke anapenda mara moja tu maishani na aliyempenda asipomuoa lazima amgaie bure.
     
  6. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani bila bila tu...., inategemeana na hulka ya mume/mke na tamaa zake.
     
  7. gplus

    gplus Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aiseee hawa watu hawana kanuni,,nilimulizaga huyu rafiki yangu ni nin kinapelekea hawa kufanya hiv?anasema alishamuulizaga akamwambia hamna sababu,,sasa najiuliza inakuwaje?kwa wanaume navyojua mim sis tumeumbwa na kutamani tukiona namba 8 sura nzuri basi hapo lazima tutamani lkn hawa watu hawana kanuni aisee
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mara Jogoo akiwika mara moja hawiki tena oooh ,shem upo usiseme kama mie ndo nimepost hapa
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwaiyo nyie mkiona namba 8 mkataman ndo MNASEMA MNA SABABU THEN wanawake hawana sababu?
    ebu token zenu ni u.ma/laya ule ule akuna sababu juu ya ilo
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Uongo pembeni, wanawake hawacheat wakisha penda sisi ndo hatuaminiki hata tupende vipi...akitokeza mwanamke mwingine kajipakaa wanja vizuri, au henna imechorwa vizuri, unababaika unatamani ukamchore chini :biggrin:
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hizi threads za namna hii mwisho tutaishia
    kuwa na negative perception hata bila sababu......

    kama hujui kuwa ana cheat then ha cheat...
    aki cheat utajua tu.....
     
  12. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    ndo nini???
     
  13. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kuazimana Vinu ni LAZIMA...!
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Duh!Leo umewageukaeeeeee!
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mmeona jee, tukitaka kufanya kweli tunakuwa washezi zaidi.
     
  16. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Ukisema wako hacheat unajidanganya..kheri uwe iman anacheat ila tu 40 zake bado.
     
  17. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mimi wangu ha-cheat!!! msintie kihoro! nnkashindwa kutoka nae Jpili bure, nkiogopa kuchoreka!
     
  18. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Jana nilikuwa ninasoma habari HII HAPA ingawa lilikuwa tangazo la kuuza "uroda" kwa maneno, lakini kuna kipengele kilinifanya nitafakari hiyo sehemu ya hatimlalo chini kabisa:

    So there you are on your way home from a long day at work and you can't wait to get home to your wife, who you adore and love with all your heart. You walk in the door and see no sign of her... so you call for her... "Honey I'm home"

    No answer...you hear some strange noises coming from the bedroom. You head that way to investigate. As you slowly open the door you can't believe what you are seeing!

    There's your wife .... with another man .....thoroughly enjoying it.

    Sadly, this is the reality for hundreds if not thousands of men all over the world everyday, and you may be next. But the bigger problem is 99.9% of men who have been cheated on have no idea why she cheated or they have the wrong idea why, and then it happens to them time and time again.

    See when a woman cheats on her partner, it's because a "need" in the relationship is not being met. And in almost all cases that "need" is the need is for sexual satisfaction.
     
  19. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wote wanacheat, isipokuwa mwanaume akicheat anaitwa "mkali", mwanamke akicheat anaitwa "Mal..ya"
     
  20. S

    Shembago JF-Expert Member

    #20
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaume wanacheat zaidi maana imeandikwa Ukimwangalia mwamnamke ukamtamani ushazini naye,sasa wangapi amabao hamtamani hapa JF? Wanawake sio hivyo,anashawishiwa na mambo tofauti na sio kuona na kuamsha tamaa!
     
Loading...