Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wana Mashetani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by DOOKY, Feb 19, 2012.

  1. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    WANA JF, kwa nini wanawake hawa wa mjini huwa wanajikiria wao tu, kuna mifano kadhaa kwa msichana wa kaka yangu, amemnunulkia zawadi mbalimbali ili aonekane wa kisasa.

    cha ajabu msichana huwa anasahau yote aliyotendewa na kidogo hukata mawasiliano pale wanapoakwaruzana,

    kwa nini kwani wasichana wana nini, mashetani au?
     
  2. data

    data JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,588
    Likes Received: 1,499
    Trophy Points: 280
    ...haya sasa...!!
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mbona wako kawaida tu... of course wanapima upepo kwanza wakiona ume-fall 'head over heels' ndio machejo yanaanza
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sio wote wenye tabia za aina hiyo,na huyu anafanya hivyo hakupendi na wala maana yakupendwa hajui,anajua kuchuna....
     
  5. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    subiri waje!
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    we unamapepo unahtaji kupepewa, mwanamke wako si wanawake wote
     
  7. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Here we go AGAIN!
     
  8. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwambie na yeye akate,kwani lazima kuwasiliana!
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    You mean kaka yako ana uhusiano wa mapenzi na msichana wake, hiyo ni laana sasa!
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    and we really go!
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Dooky.... Katika mahusiano kuna ile kitu inaitwa kusomana tabia... Kila mmoja wa wapenzi hao hufanya hivo ili kujua mipaka ya mambo ambayo aweza fanya ndani ya mahusiano na yale ambayo hawezi fanya. Kwa maelezo ulotoa thou very brief, inatoa picha kua kakako anamuendekeza saana mpenzi wake, na waishi katika mahusiano kama mtu na babake/mkubwa wake badala ya mtu na partner ama mpenzi wake. Na ni kua whatever the lady demands kakako yupo tayari kutoa kabisa bila hiana. sasa inapotokea kua kakako hana ama hawezi kamilisha kile huyo mpenzi wake anataka ndio hapo anageuka mbogo; na inaonesha kakako mara moja hu react kwa kukamilisha kile kilichopelekea hayo mambo.... Dawa ni kakako ajaribu mtingisha siku moja, amwambie nimeshindwa kutimiza... Kama hunielewi basi naona umenishinda... blive me huyo dada hatakubali kakako amuache... else kama alikua hampendi toka kipindi.
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Yaani mtu akisema kuwa wanawake tunapenda sana kulalamika.......huwa namshangaa kweli!!
     
  13. m

    mtukwao2 Senior Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anamnyosha kakako ili aingie kwenye mstari waweze kuendana na hatimae wafanikishe ndoto zao za baadae
    wala usihofu mdogo wangu ulimwengu wa mapenzi ndivyo ulivyo!!!!!
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kaka yako pia alimpata kwa mbinu chafu!
     
  15. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Naweza kubali maoni yako au kukataa
     
  16. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ndo mkohivyo nyie viumbe, ndo maana mnaolewa na yoyote mnapofika miaka 34 baada ya kuona hamna market.
     
Loading...