Wanawake Wamisha Uswazzi King Mswati Kaja Winda Tanzania

Pezzonovante

JF-Expert Member
May 1, 2008
638
41
Mfalume Mwenye Wanawake Kumi Na MOja Kidogo Katua Dar Kwa Mawindo, Kwani Wanawake Uswazzi Wamekwisha Sasa, Habari Tulizo Pata Mama Kikwete Alipokwenda Uswazzi Kumtoa Moja Wa VIDOSHO Wa Mfalume, Mfalume Alimpasha tatizo la Ukata Wa Vigori, Mama Kikwete akasema ieeee weeee Akamkalibisha Aje Asagule sagule uko ukweleni Hapa Tz Jamaa Kaja kuwnda Kwa Kuanzia, Ataanza Na Kinondoni,tanga, moro,arusha, na mwanza kwani kule katokea miss Tanzania Hadi Zenji.
 
Mfalume Mwenye Wanawake Kumi Na MOja Kidogo Katua Dar Kwa Mawindo, Kwani Wanawake Uswazzi Wamekwisha Sasa, Habari Tulizo Pata Mama Kikwete Alipokwenda Uswazzi Kumtoa Moja Wa VIDOSHO Wa Mfalume, Mfalume Alimpasha tatizo la Ukata Wa Vigori, Mama Kikwete akasema ieeee weeee Akamkalibisha Aje Asagule sagule uko ukweleni Hapa Tz Jamaa Kaja kuwnda Kwa Kuanzia, Ataanza Na Kinondoni,tanga, moro,arusha, na mwanza kwani kule katokea miss Tanzania Hadi Zenji.

Jokes/Utani
 
Jokes/Utani
MY BROTHER KEVO IS SERIOUS MANY WOMAN DOWN THERE ARE CONTAMINATED WITH, BAD AND EVIL INVECTIOUS MALADE, Swaziland entered the millennium facing two immense problems: famine and AIDS. It was estimated in 2002 that 150,000 people were on the verge of starvation because of severe droughts and the poorly managed distribution of food aid. The figures for those affected by AIDS and HIV were even more alarming, with reports suggesting nearly 40 per cent of the population is HIV-positive with a staggering rate of increase year on year. In a country where polygamy is still widely practised—the king himself has 11 wives—changing the centuries-old sexual attitudes of the populace is proving extremely difficult.
 
Back
Top Bottom