Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake/ wamama nganganien waume zenu weekend

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Oct 11, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    WAZO LA LEO

    ""USIKUBALI KUWA MSUKULE WA KUTUNZA NYUMBA ZENU KILA SIKU""

    wamama/madada achen kukaa weekend bananeni na waume zenu wikiendi..mnaitaji kupata raha kama wao..sisemi wanakuwa na wengine la hasha hayo ni matokeo ila wamama wengi wanaaribu ndoa zao wenyewe..wee mumeo kila weekend naenda bagamoyo mara zanzibar kuna nini mi sitakiwi...kuna vitu vingine hata kwenye baibo wansema unaitaji kungangana ili uvipate ...mwambie leo mume wangu tuko pamoja mpka wikiend iishe na kumwpnmyesha umejitayarisha weka vijisent vyako mkifika kunani toa ila kumbuka kuweka nauli zenu za kurduia mfuko wa kushoto hilo litakusaidia sana kuavoid aibu ya mwaka anyway wengine zishazoeleka/

    Nini maana yangu wanandoa jitahdini kupendana na kuweka mamisha yenu safii hasa weekend mkiwa mmetuliza akili zenu si lazima muende bagamoyo la hasha mnaweza kwenda hata RUVUMA MPAKA MAPUTO pale bbuguruni la hasha mkikaa masaa mawili mnatuliza kichwa kwa kuhojiana tufanyeje hny wiki ndio inaisha hivyo mwezi ujao tunatakiwa hiki na kile unajua wazazi wetu nao tunaitaji kuwapelekea hiki na kile na mengine mengi ya watoto wenu..inasaidia sana kufanya brain inarelax..mi nikiwa free napenda kwenda slip way namwambia mkewangu miaka hiyo nikiwa alone na penda kukaa haa nikila koni yangu huwa akicheka naweza hata kurudi nyumban at least nimeona futaha yake.....lakini ....

    Bado nawalalamikia nyie midume mnayoweka wake zenu km 6 na nyyie ama mmetangulia ama mko nyma yao yyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy???????????jamani umetoka nae wa nnini??naziona sehemu nyingi hasa nduguzetu wa kina boyfriend na gfriend loh unakuta mtu anapandisha ngazi za slip na muhindi unajua jamaa kakamata mlupo kumbe mwenye mali yuko anakuja kwa chini ,,,ni kweli wengine walikuwa na tabia za kuchukua vitoweo pale slipway sasa kama ujaweka wazi jamani nina mchumba ama mke nimeoa mkeo atabaki kuwa msukule wa safari zako zote na wewe ukifanyika mganga wa kienyeji....Embu hilo pepo linalokufanya umwogope mkeo/mumeo wasehmu za starehe acha kuanzia leo ukiweza mshike kabisa mbona mlikuwa mkishikana kanisan jamani..anyway nisifike mbali\

    ACTIONS BETTER THAN WORDS
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    apo chacha !!! cha kuniweka msukule yahusu?
    asante sana kwa ANGALIZO ...ntabanana nae

    nina semina bgmy twnd,naenda ara twend naenda wap sjui wakat wa wknd pamoja...i
    asante kwa kuumbua wenzako
     
  3. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Familia itastawi vipi kwa kung'ang'aniana na kukaba hadi penalti?

    Kila mtu atimize obligations za ndoa au love affair. Kama ni wako ni wako tu hata usipomng'ang'ania. Kama si wako, si wako tu hata uking'ang'ania na kukaba hadi penalti.

    Play your part.
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tatizo sio kumganda kama luba, je mna mazoea ya kutoka weekend pamoja?
     
  5. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ""USIKUBALI KUWA MSUKULE WA KUTUNZA NYUMBA ZENU KILA SIKU""

    hapo cjakupata....nani atunze nyumba? na mtoko sio lazima iwe weekend, kutoka ni cku yoyote kama nafac/muda upo, sasa kwasababu yeye kasema ana kanyagio bar kupata moja bac niandamane nae japo nina shughuli chungu nzima ndani?
     
  6. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    mtoko sio lazima weekend....
     
  7. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    ndoa ni makubaliano,maelewano,uaminifu,kuvumiliana,kuchukuliana na mengine mengi kama hayo so swala la kubanana inategemea na majukumu yanayowakabili otherwise ni angalizo zuri sana ambalo kwa kiasi kikubwa linasaidia kudumisha upendo katika mahusiano
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Na kweli maana sisi wabongo tumeishazoea mtoko hadi weekend kwa kuwa tunapenda tule raha hadi saa kumi na moja alfajiri hapo ndio unaona weekend imeenda vizuri, ukimwambia mtu unatoka out jumanne au jumatatu watakushangaa na kukutolea macho
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Wapendwa weeknd inategema wewe yako ni lini si weekend jumapili ama jumamosi yangu mie jumatano na jumamosi..lengo ni kuwakumbusha wamama tusiachane tuwe pamoja na si weekend tu kila sehemu inayoitajika,polen kwa waliokwazika

    MAISHA MEMA YA NDOA
     
  10. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii ki ukweli itafanya kazi sana, kama mke atatumia ujuzi kubanana na mumewe, bt force ikichukua nafasi.............Kazi itakuwwepo.....
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kama hakuna inabidi kujifunza
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    FL1 hivi kuna kujifunza hii kitu ya kutoka outing?
     
Loading...