Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake walio wengi huvutiwa na wanaume warefu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mambomoto, Jun 30, 2011.

  1. m

    mambomoto JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wanawake walio wengi huvutiwa na wanaume walio warefu. Achilia mbali vitu kama Mshiko(ATM) nk ambavyo vinachangia lakini huwa wanajisikia fahari kuwa na mwanaume mrefu.

     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    Wanaume warefu wana muonekano mzuri. Pia kina dada wanajiona wako secured wanapoongozana na mtu mrefu tofauti wakiongozana na mtu mfupi.
    Pia wengi wa watu warefu hawana inferiority complex kama walivyo watu wafupi.
     
  3. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,345
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    Pia uhusiano ni mkubwa wa kuwa na uume mrefu, wadada hupenda uume mrefu, i am sooo tallllll, ni kweli kabisa
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Na wanaume wengu huvutiwa na wanawake wafupi...
     
  5. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    saikolojia gani imethibitisha hayo?
    mi nadhani wanawake pia wanatofautiana mahitaji na wanachovutiwa kwa mwanaume....anachovutiwa nacho asha kwa juma si sawa na atakachovutiwa nacho jamila kwa juma.
     
  6. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Its not true it depends
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Mimi mfupi lakn mbona issue ya wanawake sina shida,....huo ni uzushi
     
  8. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Umeonae...

    Na hili limewafanya wanaume wengi warefu kufail mambo mengi katika maisha, kwa kudhani kuwa kila mtu anawaadmire...
    Kwenye interview wanashindwa kirahisi sana na wafupi kwa kudhani urefu wao utawabeba. Lakini kwenye kutafuta ela pia...
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Tuko,....

    TuKO PAMAOJA MKUUU,..............urefu ama ufufi sio kigezo cha kupima ufanisi wa jambo lolote,..anyway ngoja tusubiri warefu waje na masifa yao hapa wakidhani watashinda kwa hoja zao dhaifu
     
  10. fikirini

    fikirini Senior Member

    #10
    Jun 30, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni urefu na ufupi wa futi ngapi unaoongelewa hapa? ingekuwa poa tukawekana wazi jamani
    Ila kama ndivyo, basi nawapa pole walio warefu maana wapo kwenye risk sana.
     
  11. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    urefu wa mnara sio wingi wa network bana
    hapa mimi mfupi lakini wadada nimeshawachoka
     
  12. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwasababu wanakuwa na vina vifupi
     
  13. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hawana balance kitandani mamiguu mareeeefuuuuu
     
  14. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaha nimecheka. Bahati mbaya sioni kidude cha thanx. So? Hii hapa: thanx
     
  15. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ina maana hata like hujaiona?
     
  16. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Msela wangu sijui huyu jamaa anawaza nini na threads zake, mara wanawake watamu, mara sijui nini! Khaaa!
     
  17. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Lol, nimecheeka sana. You've made ma day kwa kweli
     
  18. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwanza mamtu marefu hayawezi kwenda round zaidi ya mbili, yakiwa kitandani yanakosa balance na pia huchoka mapema.raha kwa mtu mfupi, atambinua mwanamke kwa staili yeyote na mahali popote, mfano hata kwenye sofa la kukaa mtu mmoja.
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hii thread imenisaidia kutambua wanaume warefu na wafupi! Wafupi utawajua tu kwa comments zao.
     
  20. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Cheka mwaya, nikilinganisha warefu na wafupi niliopitia wafupi wanaibuka kidedea...hivi huonagi wanataka mamiguu wayanasishe kwenye chaga kwa nyuma lol,
     
Loading...