Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wakubwa ndio wanafaa zaidi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, Jul 7, 2010.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Jamani kuna topic mbili zinaendelea hapa
    ya first lady na mwanakijiji kuhusu nini wanawake wanataka
    na vice versa imenifanya nigundue kitu hivi ambacho
    nimeona ni share na nyinyi......

    Siku zote nimekuwa na a thing for older women......

    I mean toka nilipokuwa mdogo nilikuwa na prefer
    ku date wasichana walionizi umri...
    Nilipokuwa primary nilikuwa napendelea walionizidi
    madarasa..secondary hivyo hivyo....
    Mimi o level na date high school...
    High school na date college girls....
    College nilikuwa na date mpaka walimu....

    Kukiwa na msichana 21 na 28 nilikuwa na prefer 28,
    28 na 38,na choose 38........

    Kwa kiasi fulani nipo hivyo mpaka leo........

    Anyway pointi hapa ni kuwa the older a woman become the wiser also she become....

    Kwa hiyo kwa wale wenye matatizo ya kupata mpenzi anaefaa
    huwa nawa advise wajaribu older women,
    wajaribu waliokuzidi umri.the older the better......

    Kuna faida kubwa sana mwanaume unapata unapo date older women...

    1.watakufundisha vitu usivyovijua...
    2.utajifunza ku respect mwanamke..
    3.wanawake wakubwa hawana usumbufu sana..
    4.utaelewa namna ya kubeba majukumu yako mapema
    kama mwanaume
    5.kwenye sex hawataogopa kukuambia au kukuonyesha
    ujuzi mpya...
    6.mostly wanakuwa for love na sio for money....
    7.watulivu zaidi..
    8.wasikivu na wana ushauri mzuri zaidi..
    9.hawana wivu sana.wanaweza kukuruhusu uwe na mwingine
    bila tabu.wawe wawili...
    10.utajifunza tofauti ya sex na intimacy....na tofauti ya love na lust....
    11.wepesi wa kusamehe....
    12.wakipenda wanapenda kweli...
    13.siku zote wanakuwa na time for you.
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    boss u might be right .................lakini wanawake wengi zaidi pia wanapenda kuwa na wanaume waliowazidi umri.

    wanawake wengi wanatabia ya kupenda kuongozwa na hudhani kuwa unapokuwa na mwanamme wa umri mdogo kuliko wewe suala la kumuongoza linaweza kutokea. ( ndo maana wanaenda kwa wanaume waliowazidi umri)

    nafikiri pia inakuwa rahisi kutoa respect kwa mwanamme alokuzidi umri kuliko ulomzidi. sijui ni wanawake wote au vipi lakini kuna tendency ya kuweza kupelekea majibizano iwapo mwanamme umemzidi umri.
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    The Boss ujaeleza umri mkubwa kwa kiasi gani mana mimi nikiwa na 50 sasa sijui mwanamke aliyenizidi niyupi!!ungefafanua umri kuanzia miaka fulani the w'll why and how!
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    I mean then we will tell you why an how(Type error)
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Very true gaijin......
    Lakini ukiwa mdogo kiumri pia unatakiwa kumuongoza
    mwenzio....bottomline mwanume ukiwa yourself ,usipojishusha
    utaweza kumuongoza......

    Wanaokosea ni wale wanaotafuta wanawake ili walelewe......
    Hapo lazima heshima ishuke
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    kwa ujumla wanawake kuanzia 30 na kuendelea
    wanakuwa watulivu.......
    Tatizo watu siku hizi wanaiita used mara gobore......
    But since mapenzi sio sex peke yake.the older the better...
    Wewe kama una 50 basi nakushauri uanze na 30 na kuendelea..
    Usijisumbue na wasichana wa 18-26 unless awe ameshazaa,kidogo
    anakuwa mature......
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Boss,

    Haya mambo hayana kanuni. Kuna jamaa alinambia usemi huu "one man's food is another man's poison", na naukumbuka sana kwani ni vigumu watu hata 2 kukubaliana kwenye issue inayogusa hisia (feelings).

    Binafsi sitaki hata kusikia mwanamke tunayelingana. Wanawake wanazeeka haraka na kama wewe unabaki mdogo inaweza kuwa tatizo. My ex GF tulikuwa umri unaolingana. Kwa wakati huo sikujali kwani nilikuwa nampenda sana. Nilikuja kuonana naye kama mika 7 baada ya kuachana, sikuamini kwamba anakaribia kuwa kama mama yangu. Sikuelewa ingekuwaje kama angekuwa mke wangu. Physical appearance ya mwanamke ni muhimu vinginevyo mtu unaweza kuanza kukimbia kimbia na vitoto mtaani. Kwa hiyo napenda ninayemzidi walau 5yrs ili twende pamoja. My wife wangu namzidi miaka 7 na nafurahia tunavyokua pamoja.

    Maoni yangu hayo mkuu (DC).
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Lakini kuna embulasment kwa mwanamke aliyekuzidi umri hasa maana mimi ninaka experience waokama wao ujisikia raha kuwa nmtu alomzidi umri ujihisi kama karudi kwenye usichana baada yakuona kijana anamdondokea!!Kifuatacho kukupeleka sehemu zenye starehe ili mburudike na pengine uona asije akakukwaza!!Na anachotaka yeye nikonekana katika public eyes anampenzi wake!!Sasa ndo unaingia naye Pale Breakpoint unasubiria foleni unataka utangulie au unajifanya umesahau kitu kwenye gari ili ukute kaishatafutakiti kaka yote hayo nikuwa huru kwenye macho ya jamii!!Sasa akigundu hilo ndugu mmeachana sasa mimi sioni kwanini nipate tabu hizo maana miminawaona vijana wale Serengeti boys wanavyokuwa hawana uhuru na macho ya watu!!Mimi niliwai kumtafuta mmoja lakini kilanilipo panga kwenda naye niliona kama nafwatwa na macho ya watu nilamua kwenda mzalendo pub kwenda kule nikkuta vijana rika langu na wapenzi wao nikaka lakini, i was'nt confortable!!Nikatoka maana hatakama walikuwa wanacheka nilihisi nimimi!!Mimi nitatafuta niliye mzidi miaka kamwe siyo aliyenizidi!!:focus:


     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Lakini kuna embarrassment kwa mwanamke aliyekuzidi umri hasa maana mimi ninaka experience waokama wao ujisikia raha kuwa nmtu alomzidi umri ujihisi kama karudi kwenye usichana baada yakuona kijana anamdondokea!!Kifuatacho kukupeleka sehemu zenye starehe ili mburudike na pengine uona asije akakukwaza!!Na anachotaka yeye nikonekana katika public eyes anampenzi wake!!Sasa ndo unaingia naye Pale Breakpoint unasubiria foleni unataka utangulie au unajifanya umesahau kitu kwenye gari ili ukute kaishatafutakiti kaka yote hayo nikuwa huru kwenye macho ya jamii!!Sasa akigundu hilo ndugu mmeachana sasa mimi sioni kwanini nipate tabu hizo maana miminawaona vijana wale Serengeti boys wanavyokuwa hawana uhuru na macho ya watu!!Mimi niliwai kumtafuta mmoja lakini kilanilipo panga kwenda naye niliona kama nafwatwa na macho ya watu nilamua kwenda mzalendo pub kwenda kule nikkuta vijana rika langu na wapenzi wao nikaka lakini, i was'nt confortable!!Nikatoka maana hatakama walikuwa wanacheka nilihisi nimimi!!Mimi nitatafuta niliye mzidi miaka kamwe siyo aliyenizidi!!:focus:
     
  10. P

    PAPAA ZM Member

    #10
    Jul 7, 2010
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :lying:Kaka mi nakanusha kwan kwenye mchezo wengine wanakua wazembe kinoma, anataka afanye anavyojua yeye ukimweka unavyotakawewe yeye hataki huo ni usumbufu!
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Hapo tatizo linakuwa kwenye tabia ya mtu binafsi.Mbona hata wanaume wapo ambao wame-kremu (wanataka wafanye waliyoyazoea wenyewe). Ooops,hivi hapa ni wapi?
     
  12. P

    PAPAA ZM Member

    #12
    Jul 7, 2010
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaaa! sikia kin'gasti mimi sisemi kuwa ni mazoea au ni wabishi ila style zingine wanawake wenye umri mkubwa hawaziwezi ndiomana hawataki hata ukiwa ambia, wanaweza kutapika ugali unafanya mchezo nini!
     
  13. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kupendwa na kuheshimiwa ni bahati tu haijalishi umri
     
  14. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    duh pata picha bossi unamuoa mwanamke mmesoma darasa moja ikisha yeye alikuwa ndio kila siku anakushushia shule darasani! heshima lazima ihame nyumbani kwenu!
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    We una umri gani dada? Na boifrendi wako ana miaka mingapi?
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mhnnnnn!!!Jamani vitu vingine vinatisha kama mwanamke ameenda age halafu unataka kukunja nakumkunjua yeye kwanza anaona aibu maana mikao mingine bwana inaitwa PAKA CHONGO Simchezo kwanza mwenyewe naona aibu lakini kama umemzidi unampinduapindua unavyotaka!!asikwambie mtu!
     
  17. P

    PAPAA ZM Member

    #17
    Jul 7, 2010
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It is true Gajin no respect at all!
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Malizia kabisa awe na kipato kumzidi boss!

    Patakuwa hapatoshi hakyanani. Nyie wanawake nyie.......:fish2:
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Ukiwa na hamsini kamata mwenye 60. Kwa mujibu wa boss, hapo mambo shega.
     
  20. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    quote of the day!
     
Loading...