Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wakiwagomea wanaume itakuwaje???

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Erickb52, Mar 1, 2012.

  1. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi ikitokea wanawake wakaanzisha mgomo dunia nzima kuwa hawafanyi mapenzi na mtu yeyote hata mume kwa miezi kadhaa itakuwaje kwa wanaume??
    Kila unayemtongoza anakutosa...hali ingekuwa kwa wanaume walio wengi??
     
  2. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kameruni si atakuwa amefaulu? Na kwa wale wenye jinsia mbili utawaweka fungu gani?
     
  3. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hali ingekuwaje kwako Erick?!
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kabla sijakujibu 52 Erick ! Nambie kwanza Je ? Tukianza kugoma sisi wanaume kuwapa MAKITU yetu ! Itakuaje ? Mnijibu wewe na Amyner !
     
  5. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Inategemea mgomo ni wa muda gani judgement! Kwanza nyie wanaume kugomea hio kitu HAMUWEZI HATA IWEJE! Uongo?!
     
  6. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Thubutu, Hawawezi hao.... Umesahau ule ugonjwa wao wa kuchekacheka wakikosa ile kitu?! Labda wasagane!
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh dah labda amyner anisaidie kwa hili coz nahisi watanuna hadi wavimbe
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi nitajitafutia shughuli ya hatari yan ntakuwa busy mida mingi ili kupotezea hamu...
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hahahahaaaa hii nilikuwa sijui eti...dah so nikimwona nanii anachekacheka bila kumchekesha nimkamate nkampe shughuli??
     
  10. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hawawezi kugoma hao,wanapenda sana ile kitu,unamaanisha hadi wale wa corner bar wanaweza goma kweli?c watakufa njaa mkuu
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh assume wamegoma utaweza kukomaa??
     
  12. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tafiti zime onyesha kuwa, wanaume waweza kaa muda mreeefu bila ya koDo. Lakini wanawake hawawezi kukaa hivyo sababu wana internal clock ambayo inawandaa kwa majamboz. Kwa wanyama inaitwa period ya HEAT.

    Wajaribu na waone nani atakae athirika mapema.
     
  13. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    huo mgomo ukitokea nadhani biashara ya sabuni itakuwa juu sana, yaani ni full p.u.n.y.e.to
     
  14. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sweetlady kakuona?
     
  15. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wakigoma hapo dettol itahusika mkuu
     
  16. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    mmh shughuli ya hatari ndo ipi hiyo?
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kwa ulimwengu upi sasa mwenzetu?? Huu huu ambao tunanyang'anyana na wanaume wenzao? Mbona itakula kwetu??
     
  18. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh na biashara ya sabuni kwa ujumla itakuwa juu
     
  19. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ntaanza kubeba mabox km Nyaningabu
     
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Doctorz huo utafiti wako ni wa kweli kwa waadamu au wanyama??
     
Loading...