Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake waJF na michezo

Discussion in 'Sports' started by Sipo, Dec 7, 2009.

  1. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanawake walioko JF kama wanachama kwa mtazamo wangu naona si wakujichanganya sana uku jukwaa la michezo. Sababu ni nini? Hope FL1, MJ1, Nyamayao, ZD, bht, carmel, Vera City, Irene V etc mtajibu hili kwa uhakika
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Uchokozi huo binamu,sisi mambo ya ulijendi yamepita kushoto kidogo,Preasure zilizopo kwenye sihasa na michezo ya nchi hii,zimezidi.kwa hiyo sisi tuna relax tu kule kwenye MMU.
    Ukija huku kila mara majibizano na aibu za kufungwa kwa taifa staz.Na kama unavojua sifa kuu ya mama ni upendo na huruma ndio maana tunawafundisha watu wawe na upendo kule kwenye MMU.Wakiiva kule kwenye familia tuna uhakika watakuwa viongozi wazuri na wanamichezo wazuri.
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    umemaliza ZD!!
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wakati wanakuwa naona hara lede, netball au kimama mama hawakucheza kabisa ndo maana hawataki micho.
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mpwa uchokozi huo yaani sisi hatkucheza hata kimama basi tumekuwa tina 'tana'
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Madhara ya miksa hayo. Nadhani ulimaanisha michezo!
     
  7. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,014
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ha haa michezo ya tz inaboa tupo kama hatupo vile... yaani ubabe ni humu humu wenyewe kwa wenyewe tu, tukitoa tu kichwa nje tunarudishwa na konzi la utosini...aaggrrhh!!

    subiri tushinde kombe moja la kimataifa muone tutakavyochangia humu ndani...
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mpwa nina hang over hapa balaa mambo ya blue monday haya
     
  9. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Halafu nasikia kama hukucheza,lede,kimamamama na kibabababa wakati wa utoto huwa inajirudia ukiwa mkubwa,eti lazima ucheze hata kama una watoto.Hivi kuna ukweli hapa?
     
  10. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Mi nimepiga 'nguli' mbili baridi lakini bado najisikia kufakufa!
     
  12. bht

    bht JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hivi sikuizi hata udirinki aina ya nguli una hang over?
     
  14. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ckukuelewa my dia,kumbe haya mambo ni kweli? hebu nipe details hutu tina tana ilikuwaje?
    alianza kucheza kimamamama?
     
  15. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani una balaa wewe, nimecheka mpaka bac...[/QUOTE]



    Nyamayao BALAA GANI TENA???????
     
  16. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wadada na Wamama wa JF kweli mmejitetea lakini bado hamjaniridhisha na sababu za nyie kutokutia timu sana hapa kwenye jukwaa hili. Karibuni mfanye mazoezi na kupunguza uzito, hapa ndio penyewe. Kwa mfano ukiwa shabiki wa Arsenal/Man U/ Chelsea/Liverpool n.k na kuwa mchangiaji hasa pale unapofungwa ni zoezi tosha hasa kutokana na vijembe na matani kutoka kwa mashabiki wapinzani.
    KAribuni sana
     
Loading...