Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake waheshimiwa.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, Oct 25, 2009.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa namtazama celina kombani
    kwenye tv akizungumzia uchaguzi wa serikali za mitaa
    nikawa najiuliza is she married????

    I mean wanawake wabunge na mawaziri ambao ni
    single au dirvoced,ni akina nani?????

    I am just curious..........
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    kumradhi wakubwa, ...thread hii imekaaje? celebrities, udaku, siasa au?

    am just curious as well.
     
  3. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    huu ni udaku wakubwa!
    Mtu kasimama kama kiongozi wewe unaanza kumwangalia na kumtathmini kama kaolewa ama lah!
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    vc....
    Kiongozi kujua kama hajaolewa ni muhimu huwezi
    jua nani ana influence maamuzi yake thru relationships.

    Just curious.....

    Ndo maana nchi za wenzetu watu huwa wanaangaliwa
    mpaka wapenzi wao wakoje....

    Kwetu si culture labda but...things change...
     
  5. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kombani kaolewa na Hawa Ghasia pia nadhani unajua kuwa na Mume,Mwamtumu mahiza pia bila shaka unajua Mume wake alistaafu kipndi kifupi kilichoisha....vp kwani wenyewe ni binadamu pia kuwa viongozi haiwaondolei mahitaji yao ya kijamii...
     
  6. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    The same applies to male leaders.... Many decisions are made in bedrooms and proclaimed in boardrooms Mkuu Boss... huu ndio ukweli hahahahah
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    sawa sawa vc...
    Ndo maana waarabu huwa hawataki
    kuongozwa na wanawake...
    Wasiwasi wao kuwa akipata bwana
    nje basi nchi zao zitauzwa.....


    Unajua natamani kupata orodha ya wabunge wanawake ambao ni
    single ili nione maamuzi yao yanabadilika badilika au yanakuaje
    mfano mbunge single wa chadema akipata bwana wa ccm?????

    Umenipata?????????
     
  8. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    umenipata point yangu lakini? Hii ina apply both ways.
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    no...
    Most of the time....wanawake ndio
    wanalalia upande wa bwana umenipata??
    Unakumbuka ccm back then ishu ya amina na zitto???
    Wakasema anapeleka siri za chama kwa zito??
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    The Boss, ahsante kwa ufafanuzi.

    Ikija kwenye maamuzi ya kitaifa, hakuna cha mwanaume wala mwanamke, kisu kinakata huku na huku.

    ...hata Mwalimu JK Nyerere pale Kilimanjaro hotel alisema " hatutaki kiongozi anayechukua maamuzi ya mkewe...!"

    ...unakumbuka hata Hillary Clinton alimaka hivi...

    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=di-uBOc5DKI&feature=related"]http://www.youtube.com/watch?v=di-uBOc5DKI&feature=related[/ame]
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    thanks
    kwa kunielewa...
    But i believe mwanaume ndio anafaidika zaidi....
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mh...
     
Loading...