Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wafanye nini kuhakikisha waume zao hawapotezi hisia za mapenzi kwao?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by analysti, Jul 5, 2010.

  1. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    ffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffff
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    as if wanawake tu ndo chanzo cha haya mafarakano au mume kutoka nje ya ndoa!!! kwa nini usiseme wana ndoa wafanya nini kuepuka hili tatizo maana matatizo mengi kwenye ndoa ni contributory.
     
  3. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Mbona nimesema hilo bht??
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Samahani:
    Wewe umeoa / umeolewa?
    Kama ndio, ndoa yako ina umri gani? Je hisia zako za kimapenzi kwa mme/mke wako zimebadilika?
    Kama hujaolewa umejuaje haya mambo ya wakubwa?:closed_2:
     
  5. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Wana JF naomba maoni yenu kwa faida yangu na wana JF wengine!! PLZ
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Badilisha kichwa cha habari cha sredi yako basi!
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hiyo heading vipi?
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Umeona avator yako ndo unataka mwanaume awe na hisia
     
  9. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    '

    halafu cdhani kuna lolote la mwanamke afanye hapo, kama lijitu lina tamaa bac hata ufanyaje nje atatoka, sema nyie ndio mpunguza tamaa zenu kutunusuru sie na msongo wa mawazo.
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kumbe wanaume mkioa baada ya miaka miwili mpaka mitatu mnapoteza hisia za mapenzi kwa wake zenu nilikuwa bado kufikilia hilo..:lie:
     
  11. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    1. Ndoa siyo kifungo kifungacho milango ya ufahamu. Katika ndoa mabadiliko yategemewe ila kinachotakiwa ni kujua kuwa umeshaji commit kwa mtu uliyefunga naye ndoa.

    2.Mtoa hoja anauliza wanawake wafanye nini ili waume wasipoteze hisia. Sijui kama anajua kuwa hata wanawake wanapoteza hisia kwa waume zao. Its both ways. Kinachotakiwa ni kuendelea kuheshimiana, kujitahidi kupendana, na kujua kuwa ndoa ni zaidi ya hisia za mapenzi.
     
  12. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sijajua huyu mtoa hoja ni jinsia gani, ingekua vyema akauliza wanandoa wafanye nn! hebu tuchangie kwa umoja lipi wanandoa wafanye kudumisha upend katika ndoa zao
     
  13. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,003
    Likes Received: 855
    Trophy Points: 280
    Hizi hisia huwa zinasababishwa na nini? Na huyo mwanamke? Kama si yeye anayezisababisha then itakuwa vigumu kwa yeye kuzi-control!

    Hisia kamwe haziwezi kubaki pale pale! Zinabadilika kama aspects nyingine katika huo uhusiano zinavyobadilika na kama walivyosema wengine hapo juu, hili si kwa wanaume tu bali hata wanawake. Sasa unafanya nini kukabiliana na mabadiliko haya au kupunguza athari za mabadiliko haya, nadhani ndio suala la msingi. Ndio maana binaadamu zaidi ya kupewa hisia akaongezewa pia na utashi!
     
  14. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mama Brian says thanks to bht for useful post!
     
  15. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni heading yako inalenga jinsia moja usitake kukimbia ukweli analysis, other wise change your heading tutakuelewa.
     
  16. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135


    Ingekuwa mshua wangu... ningekuita kifimbocheza kwa haya majiswali...!!
     
  17. RR

    RR JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kuna tofauti ya hisia kubadilika na tamaa, hapa kinchotokea ni tamaa na akili kushindwa kumudu tamaa za miili.
    Kimsingi ndoa nyingi huwa na matatizo ya kukosa uaminifu katika miacha michache ya mwanzo (labda mitatu), na baada ya purukushani nyingi za hapa na pale wanandoa hupunguza tamaa na kugundua thamani ya ndoa (wandoa wanapovuka miaka 45).
    Cha kufanya kuepuka tamaa hakuna......kuzishinda tamaa ni mtu mwenyewe aamue.
     
Loading...