Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake waandamana kupinga mafataki!!-songea

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sijafulia, May 15, 2010.

  1. s

    sijafulia Member

    #1
    May 15, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika kuadhimisha siku ya familia dunian..wanawake wakiongozwa na eng stella
    manyanya wameandamana mpaka mlima matogoro kupinga ongezeko la mafataki
    na jinsi ama mbinu wanazotumia kuachiwa mahakamani baada ya kupelekwa
    na ushahidi kuwepo....

    Msafara huo ulioishia mlima matogoro ukiongozwa na mama manyanya umesema hakika
    hivi sasa MAHAKIMU mnaitaji kutushikilia..hata kama wanatoa hela waachiwe tunaomba
    kwa hili muwalinde wanawake jamani chonde chonde jamani...alilalama mama mmoja
    wa songea!!!!!!
     
Loading...