Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanawake wa zamani ni watanu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mansakankanmusa, Sep 25, 2012.

  1. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,444
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Habari za jioni,


    Leo nimeona nijiachie kwa stail hii,

    nimevumilia sana nimechoka, nilianza mapenzi miaka mingi iliyopita, nikiwa dsr la 6, sikuwa najua raha yake pamoja

    na kutembea na wadada wanne kabla ya la saba. Niliingia form one Forodhani na pale niligonga wanafunzi nane, wa3

    walijigonga na watano nilitongoza, kule shule ya msingi na wakati wa Olevel sijasisimka kwa ngono yoyote ingawa

    wawili watatu nakumbuka walikuwa watamu kwa kufikirika, raha nliiyoona form 5,6 na baadae chuoni, huko ndiko

    nilpata penzi safi, wadada wanne niliotembea nao chuo kikuu kimoja nchini walinidatisha sana, wakati mwingine

    nilidogde lecture. Pamoja na kuwa mdogo katika tendo, bado nakumbuka niliinjoi penzi kuliko wa leo, Nilisafiri marekani miaka kadhaa baadae kule nilijiunga na kila pahala nilipofanikiwa kutoa

    hamu ya ngono. Hata hivyo kila levo niliyosogea mabinti utamu wao huwezi kufananisha na wale wa 80 hadi 90. hii ilinipekea kuanza kumtafuta mpenzi wangu wa miaka ya 90 alizaliwa kunako themanini na, nikampata tukaoana, na

    nalifutahia sana maana penzi lake na watoto wa miaka hii 89 kuja 2000 hawana utamu kama wale wa zamani.

    Hivi wenzang wanawake hawa mbona sio watamu?

    wakati huo huo vijana waliozaliwa miaka ya 80 na kuendelea wanalalamikiwa kukosa nguvu na k

    ufanya wadada wengi kuamua kutafuta wakuu wa 70 70 amabo wanaonekana kuwa na kungu na kutoa hudma, naomba mufunguke wakuu.

    sourse, utafiti mimi mwenyewe
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hauna mshiko ni story zaidi!
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nilitaka nijue ulichosema . . . . !!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    hongera kwa utafiti......
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Gross..
     
  6. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Haya ahsante kwa utafiti.
     
  7. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    UPAGANI mtupu. That's paganism.
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,548
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Wanabodi, baada ya kuisoma headline, mimi sikuona haja ya kuisoma posti ya kwanza, nali nimeamua kuunga mkono hoja moja kwa moja kuwa ni kweli kwa asilimia 100%, Wanawake wa zamani ni Wa TANU, kwa sababu zamani chama kilichochokuwepo kilikuwa ni TANU tuu hivyo ni kweli wanawake wa zamani walikuwa wa TANU!. Kwa vile sasa tuna vyama vingi, wanawake wa sasa baadhi ni wa CCM na wengine ni wa vyama vingine!.
     
  9. w

    wampinda Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Pamoja na utafiti umepima naniiii????
     
  10. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,348
    Trophy Points: 280
    Umeonja sanaaa sasa umeshiba itakuwa
     
  11. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    hapa shigogngo tu hamna chochote maana mi naona ongeza story iwe ndefu ili watu wanunue kitabu bwana
     
  12. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wanawake wa zamani walikuwa katika mfumo wa analogue hawa wa sasa ni digital kwa hiyo antenna yako haiwezi kufanya kazi vizuri,tafuta king'amuzi.
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,305
    Likes Received: 3,105
    Trophy Points: 280
    utamu wa mchuzi ni ufundi wako wa kupika.....

    Ila kuna watu mnaweza kujaza coaster eeeeeh?
    Au ni mijishauo ya wanaume tu?
     
  14. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hukuona utamu sababu ya kibamia chako sasa viagra imekolea utamu umeujua weye
     
  15. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    ..Hivi neno "Trash" linaandikwaje ?
     
  16. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    aahahhahahahhahahhhhaha watu mna maneno nyie!dah JF pana kununa humu!
     
  17. s

    souvenir Senior Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haaaha stress free
     
  18. data

    data JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,640
    Likes Received: 1,531
    Trophy Points: 280
    lets take it as a "garbage"...
    for this post
     
  19. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,047
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Omba kazi ya kuandika riwaya kwa shigongo.
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja!
     
Loading...