Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wa TANGA twapendwa na Wabara, ila wazazi wao wanatuharibia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nazjaz, Feb 1, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Nikiwa mwanamke mzaliwa wa mkoa wa tanga kuna kitu nimejifunza kwangu mwenyewe na kwa wenzangu pia.
    Wanaume wa bara wanatupenda sana, lakini kinacho haribu mahusiano yetu huwa ni wazazi wao. Hawataki kabisa tuoane na vijana wao.
    Je kwanini wazazi wa vijana watokao bara wanatuogopa?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,709
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    mmh!
    urongo.
    si kweli.
    :A S thumbs_down:
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,436
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    inategemea ni Tanga hipi, wanawake wenye sifa za kitanga sio wote japo wote ni WaTAnga
    Tanga kubwa bi Nazjaz, maana kuna Wadigo, Wasambaa, Wabondei, Wasegeju na wengine wengi

    Hebu tujuze unazungumzia TAnga ipi?
     
  4. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,070
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Labda kama alivyosema Mwana FA - Tanga ndio mapenzi yalipoanzia... Sasa kwa maana hiyo sie wabara twaweza hamishia mapenzi yote huko Tanga na kuacha wale wakurya wenzangu.............
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 12,951
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mimi ukianza tu kuzungumzia kabila napata uchungu sana. Haya kila la heri
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,242
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Hawakuogopeni.
    Ila wana mashaka kuwa hamtaweza kulima shamba!
    Lakini pia mna tabia ya kumwekea mtu Limbwata ili akikuoa asahau kwao, na awakane ndugu zake naukoo wake!
    Hii ni kweli, kuna jamaa nilihusika kwenda kwenye msafara wa kumkomboa baada ya kulowea huko miaka 17 bila kurudi nyumbani!
    Yaliyotupata huko ni siri yangu!..../huh!
     
  7. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  8. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Mwatupiga fitna tu.
    Sisi si washirikina, ila mapenzi twayajua, mapishi , usafi na handling nzima ya mwanamume.
    Twajua mwanaume ana hitaji nini na kwa wakati gani. Thtas all.
     
  9. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Hayo mambo ya ukabili wayaleta wewe, mie nimesema tanga
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,171
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hiyo kitu mbona siku hizi hakuna kabisa
    Hao wazazi watakuwa wanaishi kipindi kile cha kina nyungu ya mawe
     
  11. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 643
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mambo yenyewe ndiyo kama haya, kweli nimeamini Wangoni wengi wameloea Tanga toka kipindi kile cha Viwanda vingi Tanga. Wengi wao waliopo Tanga, wana miaka 20 mpaka 40 awajakanyaga Songea kusalimia ndugu zao. Tanga rahaaa

    Wabebwa mgongoni, mweshimiwa awekwa kwa kisosi, walishwa kama mtoto wa miaka miwaili.

     
  12. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mbona mimi mtu wa Tanga lakini bado sijayaona......naona napokelewa vizuri tu niendako.......ngoja nikamuulize kaka Shossi.....:laugh::laugh:

    Uchawi hatuna,tunajua kupenda na kumlisha bwana kitu roho inapenda na kuridhia......na shule tunaenda kujifunza hayo........:coffee:
     
  13. c

    carefree JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh mabinti wa kitanga mbali ya ujuzi utamaduni wanauweka mbele kuna best yangu alioa huko akaacha kwani kila akirudi home binti yuko biz na sekta ya malavidavi hawazungumzii future life yao kila kukicha anapigania waongeze watoto .
    Kamwaga sasa ameoa binti wa kichaga
     
  14. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 599
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tanga raha.
     
  15. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,388
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kudadaddadadaddaadadeki.
    Limwanamke langu la kitanga linalala kama gogo, halijui kupika, lina majungu, ugomvi na majirani kila siku, nyumba chafu, hata kujitunza lenyewe haliwezi. Kazi yake kubwa kujimimiminia mi ina mwili mzima kama jini
     
  16. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umenena
     
  17. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanawake wa tanga wanadhani mapenzi ndio kila kitu, ni wavivu wa kufikiria, wavivu wa shughuli za kilimo pia sio wabunifu wa miradi ya kimaendeleo.
    Wanamind zaidi kubinjuana kuliko kufanya kazi.
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,999
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kubinjuana ndio kila kitu mwana, acha kabisa hiyo wewe..we wa wapi?
     
  19. M

    Msindima JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,020
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bro hivi una amini kuna limbwata?
     
  20. M

    Msindima JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,020
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Uuuwi jamani mnatudhalilisha, na sio wote ambao wako hivyo.