Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wa siku hizi hawaaminiki - cheki hii stori

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KML, May 24, 2012.

  1. KML

    KML JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mimi nna mpenzi wangu kwa miaka saba sasa,mimi nipo dar yeye alienda kusini kusoma,kiukweli natoa huduma zote vizuri ata yeye shahidi,siku nikaenda kumtembelea nkamfuma kwenye cmu anajamaa huko ata watu wakaniambia pia maana majirani tunafahamiana,kesi ikaenda nkamsamehe,mwaka jana nkamfuma tena na mtu uyo uyo yaan namsamehe zaidi ya mara tano namfuma namsamehe kwa mtu huyo huyo,sasa jamani mtu wa namna hiyo eti kisingizio chake hajawahi kukaa maisha ya alone thus Y anapata vishawishi eti jamani io ni sababu ya msingi kweli??mara ooh nashindwa kuelewa jamaa simpendi ila akinipigia simu najikuta napokea eti kama jamaa kamfanyia kitu anakubali tu bila kuelewa huu si uongo kbs
    Sasa nimekuja kuamini usemi unaosema dont trust a women..
     
  2. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,325
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Ukiona manyoya.....ujue...imelillllllllllliiiiiiiwa
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Maelezo yako yanajitosheleza kuonyesha kuwa mwanamke wako si mwaminifu kaka, umemfuma zaidi ya mara tano na mtu huyo huyo maana yake hata ukifunga ndoa naye jamaa ataendelea naye kama kawa! Inawezekana huyo dada hana mapenzi ya dhati na wewe na ndiyo maana anadiriki kukusaliti mara kwa mara bila hata uoga, au wewe ulimlazimisha kuwa naye. Jiangalie sana kaka, wanawake hawajaisha fanya maamuzi magumu mapema kabla hujaletewa magonjwa yasiyo na tiba!

    Pole lakini.
     
  4. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    dah mwana unamoyo sana, mara mbili tu ilitosha kumwaga,,,asikudanganye kitakachofuatia hapo ni kubeba mimba ya huyo jamaaa, so wahi kabla hujaaibika.
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    dont trust any1...nt only women
    wote awaaminiki thou kuna watu wanaaminika tu
    mkipanga maagano yanasimamiwa regadless uwe mbali au mpo pamoja 24/7

    pole kwa bahat mbaya

    mwache aende
    si wako uyo
    tulia wako yu njian ...atakuwa mzuri na mwaminifu pia
    mshukuru mungu uenda kakuepusha na mengineyo..U NEVER KNOW.
     
  6. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Na wewe huyo demu amekuwekea dawa gani maana kama umeona kuda manyoya
    jua tayari mara tano we si wakawaida
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    pole mkuu, hapo anadhihisha kuwa haweza kuvumilia hata km ukienda safari. piga chini fasta kabla hujaingia kwenye ndoa!
     
  8. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Wanawake wanawapenda sana wanaume wa aina yako, ninaamini mahusiano yenu yatadumu sana. Hebu nisaidie namba zake 'nimkanye':wacko:
     
  9. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi mbona unaumiza kichwa namna hiyo. Kubali yaishe na tafuta namba nyingine. Ziko nyingi zinakusubiri. Mapenzi yasikutese
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Kweli una moyo mkuu
    Five times na the same guy na bado unajiuliza jawabu
    Kweli una myo sana
    Ulipaswa ujue mapema na alipokuambia kuwa hawezi kuwa mwenyewe anahisi upweke ni kwamba hata ndani ya ndoa ukisafiri baada ya mwezi tuu utakuta mtu ndani
    Pole sana
    Jiamini na hakuwa wako huyo tafuta wa kwako
     
  11. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,036
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Achana naye huyo utakuja kulea mtoto asiye wako,inawezekana huyo jamaa ana ufundi flani ndio maana anashindwa kumtema,anyways lakini kama unampenda sana muulize huyo jamaa anamfanyia mautundu gani na wewe uyafanye ili aachane naye.:sleepy:
     
  12. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kumpenda isiwe tabu achana nae asukusugue roho.
     
  13. majany

    majany JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    au na ww ni mwanamke???hilo kosa analolifanya halina mara mbili,atakapofanya anatakiwa kuachwa..full stop...ww ndiye mwenye matatizo
     
  14. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hakuna anayeaminika siku hizi heading yako haiko sawa.
     
  15. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Usiamini sana hako kamsemo katakuponza, au utakuwa una kasoro flani :A S-baby:
     
  16. M

    Mtanzania makini Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Achana nae hataweza kuwa muaminifu tena huyo. Ukijidai kuvumilia kuna kila dalili ya kukukuta makubwa zaidi.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wanamme wanaaminika??
     
  18. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kizuri kula na mwenzako acha Ubinafsi ndugu yangu.
     
  19. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    5X duuu ww ni noumer.
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ikisha kuwa "a" inakuwa ni "woman" na si "women", women ni plural ya woman. na hapo mwanzo ni "don't, ni "slang" ya "do not".
     
Loading...