Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wa Mtwara ni noma. sikukuu yote hii!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by janejean, Dec 26, 2011.

  1. j

    janejean Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mwenzenu nimebahatika kusherehekea x-mas nikiwa mtwara. kama kawaida nilitembelea sehemu za vinywaji. Pub tuliyotembelea ilikuwa ina chini na juu. {ghorofa} mzee mmoja akawa hataki kukaa chini anataka tukae juu. Mtoa huduma alisema " baa!! ata chini ni mkao tu, utakaa juu tu? ukunichukua mimi nitakujuilia juilia" Tulipomuuliza maana ya usemi wake, alisema atamchanganyia style za mapenzi kiasi kwamba hatojua kama alilala chini au juu. sasa jamani kweli hapa atanusurika mtu na kibaridi cha mvua hiki?
     
  2. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wa mtwara wachovu, mi nataka demu wa kitanga ani pm tukubaliane terms and conditions. Ukishaona kisimi kikidinda?
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,599
    Likes Received: 2,785
    Trophy Points: 280
    Hiyo pub inaitwaje kwani?
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Ngoma mnawapima lakini?
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    mmeanza!
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    ndo maana maradhi hayaishi lol....
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa hujui kama tumeumbiwa sisi wanadamu..
     
  8. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    wageni utawajua tu na post zao.
    1. cha ajabu nini hapo?
    2. ishu ni ipi hapo.....unataka tukuambie uondoke nae au unataka tujadili ishu ya kwamba wanawake wa mtwara wana maneno mazito au wanajua mapenzi?
    weka vizuri topic yako na contents ili tujadili vema.
    kijana kitendo cha kuambiwa hivyo plus ubaridi ndo vikufanye ummendee huyo dada? mbona bia tu zinasaidia kuondoa baridi......ila ukishalewa ndo umejipa tiketi ya kutoka naye night.
     
  9. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Unyago utotoni unawaharibu badala ya kuwajenga.
     
  10. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    \
    No research no................ to speak. Tafuta tatizo mkuu
    mwenzio nimefanya utafiti nimegundua tatizo si unyago
    kwani unyagoni wanafundishwa sana adabu na heshima
     
  11. j

    janejean Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waheshimiwa walifuata vinywaji na sio wanawake. lakini umeweza kufikiria ushawishi aliomfanyia mzee wa watu pamoja na aliokuwa nao? na je unafikiri wote waliofanyiwa mitego hiyo waliweza kujinasua? Kuhusu ugeni au uenyeji wa jf sio muhimu. Cha msingi ni hoja gani ulizokujanazo .
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    ndo myasake jamani?
     
  13. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Tanzania bila UKIMWI inawezekana
     
  14. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu hiyo ni Lugha ya biashara ya kuvutia wateja ili kesho na kesho kutwa uende hiyo pub tena na tena ukiamini kuwa kuna mademu delele, wajinga ndo waliwao.... lol !!
     
  15. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bahati yako ulikuwa mstaarabu kama mie, kuna rafiki yangu alinisimulia yaliyompata kudandia alijutia kuzaliwa, kuna makabila huko yanakeketa, bora kurefusha masikio au kuvuta midomo, usijefikiria kawekewa kufuli. Utakuja elewa ukijifunza mila za wamakonde, wamwera na wamakua na kujua nani kati hao dada zao si wakuwakimbilia usijeaibika hadi uelekezwe. Bahati nzuri kuongea na wengi tunanjifunza mengi na kuwa na tahadhari licha ya HIV lakini mambo ya kawaida utakapohitaji kuelekezwa vinginevyo kama hujui na mwenyewe hakupi msaada wa maelekezo yatakushinda.
     
  16. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Umejitahidi kuweka vizuri tafsiri tetezi ya mtoa mada ingawa hali halisi ni tofauti, kwani kuna ndugu yangu alipangiwa kazi huko, malalamiko ya kwanza aliyoniletea ni kuona tofauti ya utamaduni wao, kwani msichana ndiye anayamtongoza mvulana tofauti na tamaduni nyingine ambapo msichana hutoa viashiria tu na mwanaume anakuachia kazi ya kujituma na kama una ulimi mzito basi mshenga mzoefu atamalizia kazi. Kwa kauli hiyo usijetetea kwani utamaduni wao ni ule mfumo wa matri... tofauti na patri....

    "Baa! njomba umenipata, la hujanipata basi nta maana!"
     
  17. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 962
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Peleka Jukwaa la wakubwa hii post
     
  18. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    tuambie hiyo heshima inayofundishwa unyagoni kwa mtoto wa miaka 5? Kama c ujinga tu wa matusi na kupoteza muda na mali?
     
  19. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mh... basi wasingekuwa wanaficha wanayofundishwa..
     
  20. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    tafuta Mmwera,hawa asili yao Nachingwea.
     
Loading...