Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wa Mikoani..Tatizo nini?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judi wa Kishua, May 21, 2012.

  1. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 80
    Nimegundua tatizo moja kubwa sana la wanawake wa mikoani..hawajiamini kabisa wanapokuja Mjini.

    Ivi hii inasababishwa na nini?
     
  2. mbalu

    mbalu JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unataka wajiamini kwenye nini kutongoza vidume?
     
  3. mbalu

    mbalu JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Au kuvuka barabara kama mimi hapo si unacheck nimeshikwa mkono?
     
  4. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ha ha haaaa.. !! Ha ha haaa!! Yeisha kushindaaaa!! Ha ha haaa.. Ulizoea vya kunyongae sasa hivyo ni original havinyongekii.. Nimecheka kwel!!
     
  5. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    hatuna tatizo na tuko poa kama jf na hatudanganyiki ng'oooooo!
     
  6. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 80
    mkija mjini mnakuwa juu juu sana..nikupe mfano?
     
  7. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 80
    uko posta nini na bahasha ya kaki unasaka ajira?uwe mwangalifu maana uku gari huwa zinawafundisha mji..
     
  8. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 80
    simaanishi ivyo..mfano binti wa mkoani akimuona wa mjini anakosa amani..we ujaona hii kitu?
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    hawajiamini kivipi? kwenye nini?
     
  10. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 80
    umecheka nini SALMA2015?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 80
    uko kwenye daladala umekaa siti moja na binti kutoka Sanya juu..mnatoka k/koo mmepanda gari za mwenge,mmefika sinza/mugabe binti wa sanya juu ananyoosha nyoosha kishingo chake,unaona kabisa anahisi kakaribia alipofikia ila kashasahau jina la kituo,ila kuuliza anakuonea aibu utamstukia wakuja..nawe ushamstukia jinsi anavyoangaika mpaka jasho linamtoka,tumeigusa kumekucha shingo inazidi kuangaika...anakutupiatupia kajicho kakuiba kama umemgundua,we kimya uko bize na ipad yako kama ujamstukia vile,jinsi ulivyo relax unazidi kumpa presha...

    Kwa situation kama hii,mtu akikuomba umsaidie kumfahamisha kwamba kashafika remmy, atapungukiwa nini..
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kumbe:poa
     
  13. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Mkoani stars (jackline wolper na irene uwoya) vs Donta stars (wema sepetu na jokate)....mjini ni mjini labda na wa mjini wakienda mkoani wanaonekana hawajiamini kwani mtu kwao!
     
  14. mbalu

    mbalu JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    we unapenda chini? hahahaaa
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    siyo wote bana,
    hata hapa bongo wapo ambao hawajiamini hivyo hivyo.
     
  16. mbalu

    mbalu JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hapana hapo nilikuwa kwa Bi Titi, isitoshe kwetu ntuzu tunapishana na matela yanayokokotwa na ngo'mbe kwenu guta na bajaji zimejam barabara nzima.
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hawajiamini ile miezi ya mwanzo...wape miezi 6 uone..wanawake wa bongo utakuta wana afadhali
     
  18. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Aisee!:A S-coffee:
     
  19. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    mbalu acha vurugu basi kuingia mjini juzi tayari ushakata kamba.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    @Cantalisia hapa unamwambiaje?
    "Be good to the people on your way up,coz you might meet them on your way down"
     
Loading...