Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wa kitanzania!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by JACADUOGO2., Aug 6, 2011.

  1. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi ni kwa nini wanawake au wasichana wanavaa nguo zinazoacha matiti yao wazi?
    Ni ujanja au ni ujinga na upumbavu na ukosefu wa maadili?
    Mbona watanzania tunapenda kuiga mambo mabayo tu kutoka kwa wenzetu wakati kuna mambo mengi mazuri ambayo tungeiga kutoka kwa wenzetu?
    Mama mzima unafurahi watoto wako wanapoangalia hayo matiti yako? Hayo matiti yako anatakiwa ayaone mume wako na wala siya ya kila mtu! Tuache upumbavu na kuiga vitu vya ajabu ajabu visivyokuwa na tija!
    Dada mzima unafurahi baba yako, kaka zako au wadogo zako wanapoyaangalia hayo matiti yako? Je, unawafundisha nini? Tuache ulimbukeni kama hizo ndugu zangu!
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Siku izi sio tena matiti peke yake,, wanoonyesha na mstari wa Ma**ko kabisa.
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mbona nyie mnavyovalia suruali zenu magotini hatusemi? Tazama mambo yatakayokuletea maendeleo sio vifua vya watu.
     
  4. chavka

    chavka Senior Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kazi ipo kweli unajua maana nzima yao ni kututega na matiti yao tena wanayabana ili yaonekane kama dodo kumbe malapa. na hayo mtako yao yakichina ndio usiseme chup hawavai na kama akivaa basi vile vyenye kimstari 2 nyuma kina ziba mbele2. na shangazao wanaonadili ku2onesha kwenye magari wakati wanajidhalilisha2 na hawana wakipatacho zaidi ya kushushika thamani. mi nawaona wapuuzi kweli. kama ni fasheni wajue imepitwa na wakati na zama
     
  5. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,091
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    yaani mimi mwenyewe huwa najiuliza hili swali...
     
  6. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,091
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    Tatizo ninyi kina DADA hadi maofisini mwavaa hivo.. uliona wapi rijali ambaye jamali wa umbo mwenye wajihi mwema akiwa ofisini akavaa suruli yashuka hadi makalioni..?
     
  7. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,788
    Likes Received: 1,216
    Trophy Points: 280
    Wanadumisha mila ya mwafrika matiti nnje nnje. Shuhudia mambo swaziland kwa mswati na baadhi ya jamii za wafugaji .
     
  8. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahaha, wanatumia uhuru wao, mbona tuliiga kuvaa nguo, hatukulalamika, sasa tunaona kuvaa nguo ni utamaduni wetu, na ule wa awali wa kutokuvaa nguo ni wa kuiga, hivyo tunalalamika, kwa ujumla swala la kuvaa ni uhuru wa mtu, tuwache watu wavae wanavyotaka.
    Standard za kusema kuvaa nguo, au kutofunika sehemu fulani ni hukumu zisizo na tija, wacha dada zetu wajinafasi wanavyotaka wao. Kama wanakukwaza, ni kuwa unakwepa jukumu lako la kushinda vishawisi.
    Angalia hii picha ilipigwa miaka ya 1900, moshi angalia mabinti nyuma ya huyu jamaa je waliiga wapi kutokufunika matiti?
    465px-Wadshagga-Tribesman.jpg
     
  9. s

    shalis JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nanyie si muache yenu
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kama mnataka mabadiliko basi anzeni na watoto/wadogo zenu huko majumbani kwenu sio unalaumu wakati kwenu unawafurahia.
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    So,hii ndo justification ya kuacha vifua vyenu nje?Inatakiwa ujibu hoja sio kuleta excuses!!
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Nyie wadada vipi?Badala ya kujibu hoja mnatafuta visingizio,kosa halihalalishwi na kosa!
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Angalia huyu nae!!!!
     
  14. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii nzuri, imekuja wakati muafaka wa mfungo, akina dada punguzeni kdg mfungo upite
     
  15. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mhhh susy, sasapale unaona nini jamani
     
  16. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    kwani we umekatazwa kujibu? Mi sijaona kama ameuliza bali anakemea na kama ni swali ambalo we huwezi kulijibu basi sio lazima na mi nilijibu. Unaweza ukadhani kuwa natafuta kisingizio ili kutetea hao wanaovaa hivo la hasha!....... coz mi mwenyewe sio muumini wa huko!! Kumrekebisha mtoto sio kazi kama ilivo kwa mtu mzima(mwenye kusikia na asikie)!!
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Wadada huwa ni kazi sana kuelewa!!!!
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    KiSWEET kua mtoto mzuri uache kubishana na mwenzio hapo juu maana yeye kila kinachomhusu mwanamke kizuri au kibaya anapinga na kuponda!
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Nimependa hiyo safi sana..
    Ukweli mtupu. Thank ypu
     
  20. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG]
     
Loading...