Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanawake wa Kiswahili kwa kupika tuu Mashallwaa!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by chakechake, Feb 16, 2012.

  1. c

    chakechake Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kila uonalo wasema na hili piaaaa kaseme....misosi ya ukweli jamani!
     
  3. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ahahahaaa Mzee Yusuf ndani ya DMV!

    Nawaona pia Missy Temeke na Salma Jay Jay....hahahahaaaa saafi sana:poa
     
Loading...