Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wa kinyalu ni wajeuri sana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kazikubwa, Aug 15, 2012.

  1. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kumekuwa na taarifa za siku nyingi kuwa mabinti wa Kinyalu wanapotafuta wachumba huwa wakarimu kupitiliza na si rahisi ukiingia mtegoni kuchomoka hadi ndoa inajibu. Lakini baada ya siku chache hubadilika kiasi cha wewe kuhisi labda wamekubadilishia mke. Tena huwa wabaya zaidi kama atajiweza kujitafutia angalau ugali kwa mlenda kwa siku na chupa moja ya ulanzi.

    Sina maana ya kugeneralize lakini nasikia hawa karibu wote. Kati ya mia safi 2 tu, hivyo uwezekano wa ku draw bad card ni 98%, confidence interval 2% only.

    Kuna misemo kama bint zetu wa Bukoba ndiyo kama vile, wapare ndio usiseme na Wanyakyusa ndiyo maharage ya nyumbani. Kwa makabila haya si rahisi kugeneralize kwa sababu sio wote. Lakini wanyalu ni hatari kama wanavyodai. Pia, kuna habari kuwa ndoa nyingi zinazoyumba nchini, 98% ni za mke Mnyalu.

    Wajuzi tufunueni macho maana na sisi vijana tunataka kuchukua jumla na hapa tulipo wanyalu ndio wengi, tusaidieni.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Nilitegemea utaeleza huo ubaya wao, lakini umeishia kusema wanabadilika-basi!
    Sema shida yao nn?
    Kubadilika ni lazima, humans are not static or rigid, they are subject to changes!
    Bado hujanishawishi.
     
  3. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawana mapenzi ya kweli. Wanataka wawe juu ya waume zao. Hubisha hata kwenye mambo ya msingi sababu tu yeye ndiye aliyetoa hoja. Ndugu zako ndio unakuwa mwisho wa kukutembelea. Hukuingiza kwenye matumizi yasiyo ya lazima kwa sababu tu ameamua na ukimwelimisha hataki anakuona mpinzani. Hii ni hata kama ana Phd.
     
  4. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    We ushanasa kwa mnyalu tulia.
     
  5. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    When U Face Choices...
    Just toss a coin..
    not just because it settles the question,
    but while the coin is in d air,
    u will know what ur heart is hoping for !!!
     
  6. Ki2pio

    Ki2pio Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wacha uwongo wewe ...............................! Mama yngu ni mnyalu na ckuwah ckia hta cku moja mzee akilalamika kuwa ni mjeuri.........................!
     
  7. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Da naunga mkono hoja % yani utafikiri hizo tabia zote hapa umecopy na kupest toka kwa mke wa kakangu
     
  8. NYAMALAWA

    NYAMALAWA Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    na % kubwa hawana utundu wa kitandani
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mhhhhhhhhhhhhhhh!
     
  10. Bob Lee Swagger

    Bob Lee Swagger JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,366
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwanza wanyalu ndo kabila gani?
     
  11. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mtoa mada umepatia sana, niliishi na mhehe nikazaa nae mtoto mwaka 2003, niliishia kubwagana nae kwa tabia ulizoziainisha
     
  12. W

    Wenger JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Utafiti wako ni wakuokoteza (umbeya ) kwavile mke wako yupo hivyo wewe una chukulia wote mbona wengine wake zao poa tu na mifano kama sita hivi ndoa zina zaidi y miaka 5 zote hakuna tatizo kabisa.
     
  13. C

    Caesar1 Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umetembea na wangapi?character assacination
     
  14. d

    dachy12 Member

    #14
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    wanabadilika sana na wanatabia ya kuweka mambo kama kinyongo hivi so huwez jua ukiwa nae anawaza nini juu yako..na muda mwingi hawajielewi wanataka nini wapo wapo tu
     
  15. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sio kweli ni hulka ya mtu ujeuri na tabia mbaya unaweza kulelewe kwenye familia yenye maadili lakini mpaka unaolewa mume anaona kaoa lulu,baada ya muda mke anabadilika maelezo.
     
  16. A

    Aristolicius Senior Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nijuacho mimi ni kuwa wanyalu ni wavumilivu sana ila akichoka na manyanyaso huwa akichukua uamuzi habadiliki kamwe,wana tabia ya kuwanyenyekea waume zao kupita kiasi ndio maana nashangaa maelezo yako yanaenda kinyume na tabia za hao wanawake wakinyalu nilizowahi kuzisikia na kushuhudia.
     
  17. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo kabila lipi lina wanawake wazuri? Sijui tafiti zenu mnafanyia wapi maana ndoa ninazozijua mimi za Kunyalu (Ikiwemo yangu) zinaenda kinyume na findings zako. Ngoja tuone wengine watasemaje hapa?
     
  18. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,040
    Trophy Points: 280
    kweli wengi wao hawana mapenzi ya kweli ndio maana ndoa zao hazidumu labda waoane wanyalu kwa wanyalu
     
  19. v

    vunjajungu JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimewasikiza wachangiaji wote,kwanza na declare interest mm ni mnyalu pure from mafinga,alieleza ukweli hapo ni aristolius kuhusu visasi,akishachukia hamnaga msamaha!that true.
     
  20. m

    mwagisa Member

    #20
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weee kama wa nyalu wako hvy bc wakichaga huwez
     
Loading...