Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wa Kinyakyusa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mayenga, Sep 27, 2011.

  1. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kwa yeyote mwenye kufahamu tabia zao,watu hawa anijuze.Please!
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni wakalimu sana kiukweli lakini enzi zile ilikuwa unaweza kutambulishwa makaka mia kidogo mpaka unachanganyikiwa lakini mambo yamebadilika siku hizi. Swali ulikuwa unawauliza hao wanawake kwa mantiki ipi au unataka kukamata toto la kinyakyusa?
     
  3. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    pole ndugu yangu.....huo ukarimu ulikuwa una maana yake ati...si bure....

    nasikia katika makaka unaotambulishwa kuna wengine sio, ni waume wenzio hao.....

    unakuta mgeni kakaribishwa nyumbani, kapewa na hifadhi ya siku 2, 3..

    mume ukatambullishwa kuwa ni shemejio huyo.......

    lol..unakuta kilichojificha nyuma ya pazia....kumbe ni mume mwenzio...lol..

    sijui wameacha siku hizi haka kamtindo?
     
  4. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ila tatizo lingine hawapo straight foward wanapenda sana kudanganya danganya ukiwa nae inatakiwa uwe mtaratibu ndo utamsoma vizuri.uzuri wanashaurika
     
  5. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mama Yangu ni Mnyakyusa, Bibi yangu pia, Nimelelewa na Wanyakyusa kwa muda wa kutosha.

    One Love to all nyakyusa ladies!, What u r Talking is Personal Attributes!, and i dont think kama kuna haja ya Generalize!.
    Hata kabila unalodhani ni Zuri basing on Experience utasikia Vitu za Ajabu sana!.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    moto.... Kupiga nondo...... Kuchuna ngozi...... Biashara...... Uchakarikaji...... Utajiri
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    wazuri sana..
     
  8. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    na ushirikina huwa wanao
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    nimezaa nao'hawajui kukataa'kila mwanaume wanamwita shemeji'wanazukwa na guest kibao za bei rahisi'ni wachapa kazi
     
  10. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wa kiume watamu sana!
     
  11. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    proud kyusa hata msemeje,na hakuna madem wanajiheshimu na kuchakarika tz km kyusa.kaoe mchaga au mrangi ujute kuzaliwa
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    washari km wanawake wa kihaya...THOU I HATE GENERALIZATION BT MAJORITY NDO WAPO IVO..sjui kwa vile wana maumbo makubwa...nishawai kupanga nyumba moja na wahaya then wanyakyusa wana swaga flan ivi za kibfu bifu wanapenda kuwa kiongoi/msemaji mkuu/director ata km akil yake inamfaa awe mfagizi au mlinda geti...WENGI WAO WASHARI..then si wachoyo wa ile MAMBO....AFU WANAPENDA MAFAGIO ao acha tu

    m ready 4battle.
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kweli lakini.?
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mhhh!!!!!
    sjui km kweli bt wote niliowashuhudia kwa majiran na marafiki ni kwamba WANAUME WA KINYAKYUSA WANAPENDA SANA UDUMELISM..yaan kushurutisha tu ..anataka aexercisse udumelism ata kwa mtoto wa miaka 2... ukifanya kitu kdg tu anajihisi UMEMDHARAU,,,yaan full mashtukio
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    walalamishi sana
     
  16. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    kwenda zako......buji*2 acha kutema upupu bana
     
  17. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    halafu wewe una kama na madharau flani na watu wa mby vile,..nimekusoma jana kwenye ile thread ya kibonde ukileta madharau yako,..nilivyotaka kukupa ukweli wako mod waka imovuzisha....acha upuuzi director
     
  18. neggirl

    neggirl JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 4,829
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    bora wanawake wa kichaga wapumzike sasa.
     
  19. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    mwambie huyo directior...labda itamsaidia kuacha mitazamo yake hasi kwa watu wa mby
     
  20. f

    furahi JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Wanawake wa Kinyakyusa wengi ni wababe sana na kwa wale wasio na kazi/elimu wakija town kazi wanayotaka ni u-bar maid, hata ukichukua house girl haichukui mwezi keshakimbialia bar.
    Wanaume wao wanapenda mfumo dume sana and they are so arrogant.
    In general Wanyakyusa hawatofautiani sana na Wahaya; arrogance, tharau, ubinafsi; Sorry kama nimeoffend Mnyakyusa yeyote humu but thats my experience nimesoma na wanyakyusa , ukimwomba mnyakyusa kitabu atakupiga chenga ili mradi asikupe na ampe mwenzie hata asiyehitaji.
     
Loading...