Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wa kingoni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Skillionare, Oct 9, 2012.

  1. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Habari wanajamii,najua si vizuri kujadili makabila ila kwa sehemu yanajenga tabia na utu wao,naomba kujulishwa mabinti wa kingoni wanatabia zipi ,kwa sehemu nimeona ni wawajibikaji wazuri ,naombeni upande wa pili wa characters zao au lolote linawahusu.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu jaribu kusearch thread ya kabila la wangoni ipo humu humu ishajadiliwa jaribu kuisearch utaipata tu sawa mkuu Skillionare
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    snowhite hebu njoo bac utuhabarishe......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nimekupata mkuu ila sidhani kama ntaweza kama yupo mwenye uwezo ningeshukuru
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Bwana wewe! Hawajui kukataa hao labda awe na dharura muhimu mno! Ukitaka mtu wa chap chap hao ni muafaka.
     
  6. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kumbe.....
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Jamani wanawake hawa wengi wao wa enzi hizo walikuwa wanapenda sana mchezo wa matusi na hata wanaume wao. Ni watu hodari sana kwa kuchambana na hata kusutana ila pia ni hodari wa kucheza miziki na wanapenda sana kujirusha pia wanapenda sana kujisifia na kujiona wako juu ya kila kitu mfano wao mzuri nenda kwenye sherehe zao utaona wanavyojikweza utadhani wahaya tofauti tu hawa hawajasoma sana. Wao kusuta wenzao na kusema hovyo ni kawaida na hawaoni haya kwa mkubwa wala mtoto.

    Kwa upande mwingine ni wachapa kazi hasa biashara na kielimu wanasoma kwa tunaokutana nao mashuleni. Biashara zao nyingi ni za kufuga hasa kuku na kumili migahawa ya vyakula.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,250
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    unanchimba!
     
  10. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    mwalimu mwalimu!hahahhhhahhaha haya tudadavue tu!
     
  11. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    mh !jamani jamani!
     
  12. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wanapenda pombe asikwambie mtu! si wanaume wala wanawake zao. na wakishalewa kwenye bar zao, lazma waimbe nyimbo za kwao, tena ukikaa vibaya na kioda kitachezwa! wana sauti nzuri sana wengi wao za kuimba!
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wazuri sana kunako 6*6 kama mchovu lazima unyoshwe
     
  14. awp

    awp JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwa kweli, kusema nooooooooooooooo kwao ni mwiko kabisa "easy going", wanapenda sifa, wasafi, wachapa kazi, kutoka nje ya ndoa kwao ni kawaida, uongo, ndugu wa damu kutembea na shemeji au baba mdogo ni kitu cha kawaida saaaaaaaaana. nina rafiki yangu alikmchukua mtoto wa dada yake akae naye akatembea na baba yake mdogo na walikutwa laivu wakivunja amri ya saba. ukiwa na rafiki wa kingoni ukikaa vibaya anakutafunia mumeo au bfriend wako.
     
  15. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh huu utafiti umecover umbali gani?
     
  16. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Naomba mdau anieleze kama wanakataga 'KIMEO' zingatia tafsida
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,666
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Hapa nakubaliana na wewe niki-refer yule mama mwenyekiti wa bunge....
     
  18. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ninaloweza kusema tu kwa sasa sifa za mwanamke/mwanaume zipo kwa mtu mmoja mmoja, siyo kama zamani kulikuwa na sifa za wangoni, wanyiramba, wachaga..........
    mimi ni mngoni, nikiangalia sifa nyingo zilizotajwa hapo juu nilizo nazo ni uchapakazi na uimbaji (siyo bar). mengine yote.. sijui kufuga, kupenda pombe, biashara, easy going....... sina
     
  19. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,272
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    yaan hawajui kukataa kabisa mnaweza kufahamiana leo na ukapewa leo leo hawana longo longo ila ukitaka kumweka ndani uwe na roho ngumu coz hao ni easy taker na anaweza hata kutembea na mdogo wako au brother au yeyote ucpoangalia
     
  20. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuongea sana na kuzusha uongo haya nimeyaona
     
Loading...