Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanawake wa kimasai

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Freetown, Jan 29, 2010.

  1. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hivi kwa nini wanawake wa kimasai hawawi na nywele ndefu yaani ni kipara wakati wanaume wanasuka nywele naomba kwa anayejua anielimishe
     

    Attached Files:

  2. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Maisha ya pori

    Gharama za kuhudumia nywele (salooon, na sabuni na mafuta ya nywele)

    Kudumisha asili ya mwanamke, nywele nyingi ni mzigo na uondoa asili (mtu alizaliwa na nywele kidogo)

    hakuna muda kwa wanawake kukaa kwenye vijiwe kusukana na kupiga umbea wakati ng'ombe wanataka malisho!


    Hivi ndivyo nidhaniavyo!
     
  3. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nywele homwongea mwanamke umbea zaidi hivyo wao wameamua kuziondoa ili kuongeza muda wa kazi zaidi, unafikiriaje wangekuwa na nywele za kusukana na kazi wanazofanya za kuuza dawa asili? wanaume wanaposukana wanakuwa wanachunga ng'mbe huku wakijadiliana namna ya kubolesha mifugo yao
     
Loading...