Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wa Kimasai

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mayenga, Oct 20, 2011.

  1. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Bandugu,

    Nataka kujua tabia za wasichana hawa,kuna wengine wapo mjini wameenda shule.Tabia zao please!
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Nimeishi nao,nimesoma nao,nimekula nao,nimeoa mmsai_ni wanawake wa kutumainiwa,...i real love them
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Unawezaje kuwa-label watu wa jamii fulani kwa ujumla wao? Ridiculous ...
     
  4. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni wavumilive mnoo na wasiri mnoooooo kiasi kwamba hata akitembea na mdogo wako hutokaa ujue
     
  5. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    it begin with you!
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Kwa kweli hili kabla la Maasai,karibu 65% nimekuwa nao ktk mazingira ya kazi na hakika nakwambia,wale wamasai wa hapa A town hasa wale wanaozaliwa hapa hapa na kujichagulia kujiita waarusha wale ni kufanya uchaguzi kwani wamekuwa wajanja kushinda wale ndg ze2 wa pale Mkoani Kilimanjaro wale wanaoenda kwa jina la Machame maana wale wengi wao ni moto wa kuotea mbali na sasa hawa Masaai wanaozaliwa pale A town mtaa wa Sekei,Sinoni na hata baadhi ya Sanawari ya juu ikichukua Ilboru kwa upande hakika nao hawafai kbs Kamanda wangu! Na kwa ufupi ndiyo walivyo.
     
  7. Kimolah

    Kimolah JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    teeeh! Kwa hiyo watakuwa wanamegana behind his back !
     
  8. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wana **** mnato na wamelelewa utakavyo
     
  9. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanaume kama wanawake, wamasai wanaaminika. I am married to one...
     
  10. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kuwa kina baba huwa wakienda jando a.k.a kukata mkono wa sweta wana namna yao tofauti ya kuchonga penseli kama wengine? maana nasikia sikia wana huo utamaduni, atleast kumbe naweza kupata proof sasa.......
     
  11. TAMKO

    TAMKO JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 1,046
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wakali saNa ukiwakera.. Kwa sababu ya kula damu mbichi.. Ukiwaudhi wana hasira isiyodhibitika.. Pia ni ngumu sana wao kukasirika.. Hawana wivu wala hawajui wivu manaake nini.. Hata rafiki yako akitembelea hom wao wanagawa tu. Na ukiwaFUMANIA live simple atakujibu ngojea kwanza rafiki yako amalize..
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ili mradi umeridhika nae, una imani utadumu nae!
     
  13. a

    alph Member

    #13
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chukua aliyekeketwa mshikaji hasumbui
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,986
    Trophy Points: 280
    duuuh hili balaa sasa.
     
  15. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo ni tatizo! Ila ndo ukwel weng hawana magolikipa pale langoni!
     
  16. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unaumwa wewe, sio bure! No wonder liavar lako linaona aibu! maswali gani haya jamvini jamani?
     
  17. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hahaa, mbona umekuwa mkali ghafla bibie?

    Dah, mbavu sina!
     
  18. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hata mie nashangaa! Kama lengo ni (kwa mfano) kupata mke toka umasaini, atakuwa anaoa an individual au community?
     
  19. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo na wewe ndio unamwagia mafuta ya taa kwenye moto unaoanza kuwaka? Mchokozi wewe!
     
  20. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hapana, siyo lengo langu hilo mkuu. Ni kwamba sikutarajia kwamba RR angekuja juu kiasi hicho, manake nimezoea kumwona RR mpole na asiyekubali kughafilika kirahisi..! (eti hadi avatar inaona aibu, lol)
     
Loading...