Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wa kimanyema na kijita nini sababu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kwamtoro, Feb 24, 2011.

  1. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Nimebahatika kuwa na mahusiano yale ya O distance na wanawake wa hayo makabila. Kwa kweli, kwao ukienda chini ya round tatu, utapewa asante kutoka kwao. Ukitwanga mahindi, unatwanga kweli kweli. Ukilinganisha wa kanda ya kati, kaskazini awawezi kuhimili vishindo waviwezavyo. Pwani manjonjo mengi, mda mfupi.
    Kwa nini wao waweze na wengine wasiweze. Bado sijapata jibu.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kwa sababu umetaja makabila kwa heri.
     
  3. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ivo viswahili kwenye red viko vizuri kweli?
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hapo kweli hapaeleweki..
     
  5. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    weka vizuri bana,ful chenga kwa mtoro
     
  6. Sis wa ukweli

    Sis wa ukweli Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana sifa moja tu, awana mila potofu
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kwamtoro,it is not the question of how many orgasms a man/woman gets,rather it is the question of how powerful the orgasm is.Kuna orgasm na orgasm, na hii haitegemei kabila, zaidi inategemea rapport ya walio katika tendo!
     
  8. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    No, namsaidia kwamtoro. Hayo makabila yana utamaduni wa kukuza kinyama cha hamu.
     
  9. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :mullet::mullet::mullet:Kwenye hayo makabila, watoto wa kike wanavutwa kile kine.....hivyo kinakua kuwa kirefu kama ka nahiiii ka mtoto, basi hapo wakati wa majambozi wanapata nyege kupindukia na utamu wa hali ya juuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!!!!:mullet::mullet:
     
  10. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mh hivi round tatu unaonekana ni shujaa sana ee
     
  11. Gerald

    Gerald JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 278
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Du!! Hii kali bila hata chenga
     
  12. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo sie wenye vibubutu sio watamu? au ndio hatusikii raha? kama kuna raha ipo zaidi ya hii wala siitaki mwenzangu unaweza kufa bure
     
  13. Gerald

    Gerald JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 278
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ha,haaaaa safi hiyo.....
     
  14. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Umeona eeee
     
  15. Mr Chabo

    Mr Chabo Member

    #15
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Apo umenena Gaga. Wenye vibututu amna hashki, mizuka yenu aipandi. Nyiye ndiye wa kwanza kulalamika. Unaniumiza, nimechoka Nk
    Wenye ndefu, ndio kwanza wanataka kitu kisitoke milele.
     
  16. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Shujaa sana, ukifanya kama kuku shuta shuta kabla ujamfikisha mwenzako juu ya mlima kilimanjaro, uhusiano unakufa siku hiyo hiyo.

    Chini ya round tatu kwa nyinyi vibututu.
     
  17. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sijaelewa point halisi unayotaka!!
     
  18. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Kwa nini wao waweze na wengine washidwe. Kwa nini wao wafurahie tendo na wengine wasiwe na furaha hiyo.
     
  19. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo sisi makabila mengine hatusikii raha sio?
     
  20. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Nyinyi wengine, mila ya kukikuza amna, mnasikia raha tofauti na wao, raha yenu kidogo. Vilevile mengi ya makabila yenu mnavikata kabisa
     
Loading...