Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wa kigoma eneo dogo la ujiji tanga haioni ndani......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The only, Dec 15, 2011.

  1. The only

    The only JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    mwaveja sana ! asee mimi nilikuwa sijapata fika kigoma maisha yangu nimedate watanga wengi tuu ila hawa balaa ,kimaisha ujiji pamefanana na bagamoyo wanaume ni wavivu hucheza bao na kahawa muda mwingi shughuli wanayoitegemea ni mawese huvuna na kuchuja baasi,na vijana ni nwavuvi.

    Les go to ma point,asee mademu wao ni wazuri mixture ya warundi ,watusi na wabembe wa kongo hiyo mishepu nisisahau ujiji ina robo ya watu waarabu ,hali ya maisha ni too easy kiasi ukifika ujiji chumba kupanga ni 3000 na mabinti wa mwenye nyumba wana kufulia na kukupikia yaani ! ukimtongoza anamwambia mama yake fasta mamake ndo anakuja unachotakiwa umshawishi hadi kieleweke mama anageto afu asubuh anakuja kwako kumchukua akiwa na mgebuka(samaki ) na kayoga (natural beer) .

    Kuhusu kitandani wameshindikana ilikuwa my first time to cry like a baby anaku..nya.. hadi nanino duuu .halafu muda wote ka uniform wametabasamu,kwa wale wazinzi unaweza tongoza na mama wao kukutanbasamuli ni jadi sio kukupenda dar sirudi n'go na mademu wangu siwataki,byebye
     
  2. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ucje ukwa-positive kwa ngoma wana wa wenzio.
     
  3. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Huna lolote wewe unapenda tu kungonoka thats all.....sasa kwa style hiyo utawachomeka wangapi huko kigoma?? Jiangalie sana,si vyote ving'aavyo ni dhahabu..utapata uroda na vidonda weweee. We jiendekeze tu!
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    hata mimi nilikuwa sijui....................
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kusema ukweli kwa Tanzania.... kwa unyago hao ni first class.........

    Ingawa hizo mix grill hata tanga zipo....

    Hiyo ya kula mama na watoto umejaribu Arusha......? ni kawaida huko (kama ni wewe utamaliza mama, dada, dada, dada, dada.... hadi wote)
     
  6. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo unatushawishi tuwatafute au unajisifia!
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    bakia huko huko usirudi mwaya
     
  8. herrypeter1

    herrypeter1 JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2009
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i have my own style, do you like my style, come and join me.....................
     
  9. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wa kigoma hata mimi nakiri ni moto halafu wapole fulani unaweza ukalia
     
  10. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    I am reading this correctly? Mpinga shetani???!!!!
     
  11. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ya kweli hayo?
     
  12. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,539
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Pamoja na michanganyiko yote hiyo ya makabila, mabingwa ni wanawake wa Kimanyema, Tanga ni cha mtoto!. Yale majumbo yote ya Kariakoo ndio wanamiliki wao, walikuja, wakawakuta wenye nyumba na familia zao, wakatoa huduma, walioolewa wakaachwa na wakaolewa wao, wakahakikisha mirathi imeandikwa, just a coincidence, wanaume hao baada ya kuandika mirathi, hufa na nyumba hubaki mali ya mwanamke!.
     
Loading...