Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wa kigoma balaa!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mfocbsjut, Nov 21, 2011.

  1. m

    mfocbsjut JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Habari wana jf.
    Rafiki yangu mmoja amenisimulia juu ya bro wake aliyeoa mke kutoka kigoma. Sasa jamaa alikuwa anatoka nje ya ndoa ila kila akikutana na hawara yake, jogooi hasimami ila akirudi kwa mkewe mambo shwari, amehangaika sana mpaka kwa waganga ndipo akaja kuambiwa kuwa wanawake wengi wa kigoma kuna dawa wanatumia kwamba ukienda kwa mwanamke mwingine huwezi fanya lolote ila ukiwa kwa mkeo mambo yanakuwa safii! Wadau mnalizungumziaje hili, kuna ukweli wowote?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Dah...mi nawatafuta wa hivyo aisee
     
  3. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh hiyo ni advantage kwa wanaume vijogoo! Rate ya kusambaa kwa HIV ingeweza kupungua.
     
  4. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Naweza kukubaliana na wewe, kuna rafiki yangu mmoja yeye aliachana na mkewe mmoja mwenye mchanganyiko wa kiarabu na kimanyema, baada ya kuachana naye akaamua kumuoa mke mwingine. Basi baada tu ya kuingia ndani jamaa akawa kila akitaka kufanya tendo la ndoa jogoo hasimami hata kidogo, lakini siku mwanamke akiwa katika siku zake, jogoo linasimama haina mfano na jamaa anakuwa na hamu ya kufa mtu, lakini siku zikiisha tu jamaa anarudia na hali ile ile. Aliteseka sana huyu rafiki yangu
     
  5. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Lakini hiyo ni kwa upande mmoja, huenda yeye mwanamke anaenda kujirusha na vidume vingine kama kawa, so tatizo la ukimwi linakuwa palepale
     
  6. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Du!Aisee kwa kweli mimi sijawahi kusikia.Ila kama ni kweli basi ni hatari sana maana ikitokea bahati mbaya mke akatangulia mbele ya haki mwanaume lazima atie akili!
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kwanini mtu ukaangaike na wanawake wengine angali mkeo yupo?
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    hili nalo lakuzingatia
     
  10. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni balaaaaa
     
  11. v

    valid statement JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    dah... Hiyo dawa mabint wakiijua ndo basi.
     
  12. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona hizo chamtoto mimi nilikuwa nakwenda na baba angu mdogo minadani n dingi ni mkali noma hapitwi sikumoja tupo zehem flani inaitwa ndala ipo Tabora wenyeji wa tunapajua kaopoa toto la kinyamwezi ile anataka kuduu naee akajikuta hana mpini mara anaona panya anapita kweny dari na mpini anakimbia nae alipiga kelele kama chizi

    hiki ni kisa cha kweli
     
  13. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kama kweli dawa hiyo ipo SAFI SANA. Kinachotakiwa ni waTZ kuona fursa iliyopo na kuiweka sokoni 'kiukweli'. Itasaidia kuimarisha ndoa, kupunguza watoto wa mitaani, Ukimwi, etc. mwenye facts tuwasiliane TUTOKE.
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Karibu Ujiji!
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    we usingechangia humu ningeshangaa sana..lol
     
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    je ikitokea serikali wakamtilia sumu huyo mkeo na kumpeleka India kwa matibabu itakuwaje? na uombe asiporudi basi itabidi watu wakuCameron tu kwasababu unakuwa huna shughuli tena hapa mjini.ɟɟo ƃoןɐu
     
  17. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna mmoja anaitwa mama ronaldo ni balaa mdada hatari sana kitu tigo k kwa mkeo we mulize mtu yeyote wa kigoma kuna mkuu wa wilaya alimwacha mke.
     
  18. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kama kweli dawa hiyo ipo SAFI SANA. Kinachotakiwa ni waTZ kuona fursa iliyopo na kuiweka sokoni 'kiukweli'. Itasaidia kuimarisha ndoa, kupunguza watoto wa mitaani, Ukimwi, etc. mwenye facts tuwasiliane TUTOKE.
     
  19. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Au mwandiga (zitto's place) haha ha ha!
    Aisee ukiingia mitaa hiyo hutoki; jamaa kibao wamesahau makwao!
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Waisambaze hiyo janja tuangamize ukimwi ndani ya ndoa
     
Loading...