Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wa kibongo na wivu huu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dear, Mar 31, 2010.

  1. D

    Dear Member

    #1
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Salaam wa JF
    Mimi kila siku uwa najiuliza kwa nini sisi Wanawake tuna huu wivu,
    Kama mimi ni mdada na nina marafiki wa kiume yaani si wakimapenzi washkaji tu,
    yaani mlisoma wote,
    sasa mmoja wa rafiki kama akioa,siku mkakutana labda kwenye party na mke wake,au njiani atakuchunia na siku ingine anakutafuta ebwana ehh samahani sana nilikuchunia siku ile nilikuwa na wife yaani wife wangu anawivu sana,nikisalimiana na wadada ananuna siku nzima.
    Kuna Kaka mmoja pia nilisoma naye,wakati tuko chuo tulikuwa washkaji ile mbaya,alafu tulikuwa tumezaliwa tarehe moja mwaka mmoja,hivo tulikuwa tunaitana pacha,
    sasa baada ya kupotezana kama miaka 3,tukaonana town,pembeni akiwa na mchumba,alivyoniona kwa kweli alishidwa kuvumilia na kunihug,pacha vipi upo,yaani nimekutafuta kichizi,story story za salam baada ya kuisha,akaniambia,mshikaji ehh uyu mchumba wangu,sasa yule dada bwana alikuwa amekasirika nusura apasuke
    mimi nikampa hongera,sasa nataka nimpe mkono yule dada kwa salamu akatoa nje,akaangalia pembeni hakunisalimia kabisa,
    basi yule kaka aliona aibu sana akasema ahh mchumba naona kachoka sana leo,basi mie kuona hivyo nikaona niage mapema.

    Sasa hii najua sio kwangu tu imewatokea na wengine,swali ni je sisi wadada wa KiTZ tunamatatizo gani jamani,kwa maana kama mumeo asiwe anasalimiana na wadada aliosoma nao au kukua nao mtaani kisa wewe.
    Je huu wivu ni kutojiamini au ni nini?
    Na hizi tabia pia wakaka wanazo sometym wakiwa na wake zao au girlfriend wanajifanya hawakujui kabisa.
    Mlio nje mtupe data za huko je wazungu pia wako hivyo kama waBongo?
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hao ni wale wanaume wasiojiamini hata kidogo ...kumsalimia mtu na kutambulisha sio tatizo kiivyo Labda urafiki wa mashaka
     
  3. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mi nipo ndani ngoja niuchune tu!
     
  4. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,987
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Tatizo ni wanaume wengi wa kiafrica kukosa kuwa waaminifu. Hivyo mdada yule alidhania kuwa anaibiwa mbele ya macho yake. Na visingizio ni hivyo hivyo ohh tulisoma wote. Pili inategemea wanaaminiana kiasi gani huenda mdada anajua jamaa akiachiwa sekunde tu zipu ilishafunguka!!
    Watu wa nje at least wanajitahidi kuwa waaminifu. Akikuambia huyu tulisoma wote ni kweli. Na kama alikuwa girlfriend wake wa zamani basi atakutambulisha kuwa huyu ni X wangu. Hata kama ni wewe umeolewa basi utamwambia jamaa huyu alikuwa X wangu wa zamani na hakuna taabu. mnakaa na kununuliana kahwa!! hata kukaribishana nyumbani!! Je sie a kina MAGANGA TUNAWEZA HAYO?? waswahili husema kisima ulichokunywa maji husahau- waweza kumbushia ati!!
    wengine waendeleze na kumalizia.
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hapo kwenye red ndio jibu lako! Actually hiyo ipo kwetu sote sio wadada peke yenu; mie nina dada amabye mumewe amepora mpaka email yake ya yahoo na kuna wakati ukiingia yahoo mesenja akikuona tu anaanza kucha kukuchimba!

    Ni mbaya sana; enzi zile tukiwa ma-Playaza ukinifanyia hivi maan yake unanialika eeh bana si ushanishutumu na kunihukumu; basi mie namalizia kwa kutenda!:mad:
     
  6. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    FL1 vipi hapo kwenye RED


     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
    Tatizo walio nje bado kuamka mida hii. Ngoja nisepe.(Hangover ya man u, bado kwisha kichwani):D:D:D
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahah kimey hapo kwenye red ndo hivohivo kama nimeelewa topic vizuri pale jamaa kashindwa kusalimia harafu baadae anarudi sorry nilishindwa kukusalimia maana wife ana wivu
    teteteteh kwa nini usijiamini utoe salam kisha utambulishe
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hapo kwenye Yellew tunaugulia maumivu we unacheka Binamu
     
  10. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ha ha ha hommie acha tu nagugumia maji tu leo nikiweka za kinoname usintenge maana wajua yaliyo nisibu!!
     
  11. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Very well said. Halafu hizo za tulisoma naye, au jirani yetu tangu tukiwa wadogo ndio wanaweza kuwa wanamegana kiulaini sana! Bila hata kushtukiwa.

    Ila kwa ujumla urafiki wa kawaida kati ya mwanamke na mwanamme ni vitu vya kawaida siku hizi. Watu wanatakiwa kubadilisha mtazamo wao katika maisha, kwa kuwa mambo yanabadilika kwa haraka sana!
     
  12. D

    Dina JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    mimi nafikiri wivu wa jinsi hiyo hata kina baba wanao, wewe mdada mtambulishe mkaka kwa mumeo/rafiki wa kiume kuwa alikuwa best wako enzi za arubaini na saba uone. kila ukiingia ndani ukitoka unakumbushwa hayo hayo hata kama huo urafiki was a normal siyo intimate relationship. Nafikiri ni issue ya insecurity ambayo wanadamu wengi wa/tumeumbwa nayo....
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hii kitu mwanawane ipo kwa sana! hata wanaume wanayo...........utaambiwa 'hata kama rafiki yako ndo umpe smile la vile!', au hata kama mnajuana tokea watoto `ndo umsemeshe kwa sauti hiyo`.......wakati wewe umeona umemsalimia kikawaida tu.
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Tokingi from kisipiriensi?:)
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    yes
     
  16. Loner

    Loner JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii natatizo kubwa sana na ninahisi ni mazingira ya kumuachia mpenzi wako control nyingi bila kuweka limits.

    Mimi mwenyewe wiki iliopita nilitumiwa msg kwenye simu kutukanwa na mpenzi wa best friend wangu.. Chaku shangaza ni kua mimi simfahamu na kaanza tukinitukana na wala haja take time kunifahamu kabla haja ni JUDGE... It is very sad....
     
  17. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,200
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Kukumbushia wanakumbushia hata wazee itakuwa watu waliotoka chuo juzi? Abiria lazima achunge mzigo wake
     
  18. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Limits .........mhhhhhh but how do you limit meeting watu?
     
  19. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #19
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    -Si wabongo tu,hata akina dada wa kihindi ni noma zaidi...yaani uwe wewe ni BF wake halafu akuone na dem wa kiafrika,basi noma.Atalia weee na unaweza kushinda ukimbembeleza,wengine hata wanaishia kujirusha maghorofani

    Noma zaidi umwambie huyu ni Ex wangu halafu tena Mwafrika mwenzio
     
  20. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo tuna kila right kuwa defensive.......eh! Ben uko wapi nikununulie kahawa?
     
Loading...