Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wa ki-Tanga

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by 22nd, Jan 8, 2011.

  1. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    jamani naombeni sifa za wanawake wa tanga a.k.a ki-tanga.kwa kila kabila i mean wasambaa wanasifa zipi,wazigua,wabondei na wadigo.:noidea:
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mimi mdigo il sifa zetu sizijui naomba msaada tafadhali
     
  3. J

    J Lee Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadigo inasemekana wanajua sana kupika, na wana mbinu nyingi sana za kuwateka wanaume kimahaba.
     
  4. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wambea, washari, majisifu na hupenda sana bifu.
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahaaaa,nzuri hiyo au imekaaje?
     
  6. J

    J Lee Member

    #6
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sifa nyingine wanakuwa sio wagum kutoa penz hata kama anamume ukimwomba anakupa tu.
     
  7. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Sifa za nini?
    Kujua kupika?
    Kwa Uongo?
    ..................
    ..................
    Tuweke wazi tuzimwage humu!
     
  8. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    lazima wengi watumie waganga as ni jadi - niliambiwaga hivyo na baadhi yao
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Khaaa,hapa umeua kaka
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sio wote bwana,nafikiri kwa sasa wachaga wanatisha kwa hii kitu
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahaaa washakupa za uso nini!!!
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hao bwana wavumilv,bt had umpate wa bush
     
  13. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Sina hamu, najuta kuwafahamu. Ni washirikina big time, ukiwa nao mweke Mungu mbele hayakupati.
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Usiwaogope sio wote bwana,inategemea na jinsi mtu alivyolelewa na aina ya wazazi wake,kama hawakuwa wanashiriki mambo hayo wewe huwezi
     
  15. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hawaombi pesa utatoa mwenyewe.
     
  16. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanasifika kwa kusifiwa na wasiowajua
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Wanajua kupika, wazuri kitandani, wakarimu, wana upendo,
    ila pia wanapenda mambo ya waganga, hawapendi kujishughulisha na kazi za kiuchumi, wanapenda kujionesha halafu wana kadharau na kaujeuri kwa mbali hasa unapomkorofisha..
     
  18. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ungekuwa mdigo nngekwambia hahah
     
  19. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kwakupenda mapochopocho hao????
     
  20. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #20
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Shosti hyo ya wachaga mbn inanitisha! Ni kwamba wana-lead kwa kuendekeza masuala ya usangoma au kwa umama huruma? Maana ya umama huruma kama kweli vile!!
     
Loading...