Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wa kahama

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Hute, Apr 9, 2012.

  1. H

    Hute JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    huku wamejaa wasukuma na wengine toka kigoma etc. nimeishi hapa kwa miezi miwili sana, huwezi amini, kila mwanamke ninayekutana naye mara ya kwanza na kumtongoza, anakubali. siku ya kwanza, nilimkuta mmoja kazini kwake, nikamwomba anipe tunda akakubali. ya pili nimekaa zangu naenda dukani nikamtongoza wa dukani akakubali, nimetongoza karibia wanawake kumi, wote wanakubali. nimelala na mmoja tu, wengine nilikuwa nawaahidi kuwadooo afu nalala mbele. uyo naye alikuwa mzuri sana, huwezi amini alikubali kwenda kupima tukapima kwanza ndo tukadooo. SWALI; HIVI WANAWAKE WA HUKU HUWA HAWAKATAI? AU IMENITOKEA MIMI TU......
     
  2. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,446
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Si unajua mademu wa kahama weng wao njaa nyingi,,'weng wametoka pand mbali mbali il wasake maisha hapo unajua nn tafuta ambao amewashnda wengne alaf umtokee si shda yako kukataliwa
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unaomba ya kazi gani kama hutegemei kupewa? Acha kujishau. . .
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Sifa za kijinga-mkoloni
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    umeshawatongoza wanawake kumi na huna mpango nao,wewe ni mental case!
     
  6. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kaka umetukosea sana wasukuma, unatufananisha na wale wa buguruni kwa madenge?
     
  7. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama umethubutu kutongoza wanawake wooote hao na huna nia nao nina mashaka na jinsia yako. Yawezekana walikukubali kwa kukuona shoga yao.

    Na huo uongo wa kupima ndio ukaduu ni wa kitoto. Sasa kwa taarifa yako, window period ni 3months
     
  8. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    duh wewe mpaka unatongoza...!! wengine pande hizo ni chap chap kwa kwenda mbele...

    Si unajua tena....

    mapenzi ya kugandana ni ya zama za kale..,siku nzima kudanganyana ishakuwa poa poa tu..., karibu chama la bachala, ukinipenda tunamaliza leo leo tu.....:heh:

    I think you get my drift (au unataka muanze kusumbuana mwezi mzima kama vile unatafuta ndoa)
     
  9. Donkey

    Donkey JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    Mleta mada umetoka wapi, Kahama ni very expensive place to visit in Tz,we umekwenda kufuata wanawake, wenzako wanakwenda kufuata pesa, du watu wengine bwana, Kahama ni moja ya wilaya zenye watu wenye uwezo mkubwa kipesa, acha ushamba wa wanawake hapa, na ntaomba ufungiwe JF
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Unaenda kwenye machimbo afu hujafanya hata feasibility study, hovyooo!

    Waj.ing.a ndo waliwao, ngoja wakupeleke Kakola utaisoma namba.

    Utarudishwa kwenu kwenye mfuko wa rambo!
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Dogo Kahama watu wanapeleka pesa benk kwa mifuko ya rambo, we unapeleka kwa wanawake vi shilingi vyako?
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    We mtoa mada huna maana unaijua kahama au unaisikia?
     
  13. k

    kabye JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    magonjwa noma mzee, chapa-chapa kwa makini
     
  14. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wanawake wa Kahama ni kweli haya yaliyosemwa au kaamua kudhalilisha?
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mi nimesikia wanawake wa huko wakisikia umetoka Dar ndo wanakuwa hivyo
    sio kwa kila mtu..only kwa wanaotoka Dar
    but sijui ukweli wake
     
  16. H

    Hute JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    ACTUALLY kwa kukusaidia, ni kwamba mara nyingi huwa nafanya biashara za madini, nilikuja hapa kahama/Kakola kutokea Geita na Nzega. home ni dsm. nimeondoka dsm nina miezi kama sita hivi, nisingeweza kukaa vila mwanamke, ndio maana nikatafuta mademu. nilichokuwa nasema ni kwamba, mikoa mingine nilikokuwa napita wanawake si warahisi hivyo, lakini hapa amini usiamin, ukitia ndoana tu unavua samaki. kilichokuwa kinanifanya niwaache wengine ni kwamba, huu ni mji wa madini, kuna watu wana pesa sana, na ngono zipo nyingi sana, kwa wale wanaoijua kahama, jioni ukienda pale Rocky hill hotel, utaona namna machangu walivyo wengi....wanawake karibia wote hapa hata wasio machangu nafikiri wakiona mtu anaonekana kama mgeni au anazo, wanafikiri wananufaika awape pesa, kwasababu watu wa madini wamezoea kutapanya pesa kwa namna hiyo....sasa wewe mwenzangu, unasema labda nitakuwa shoga, shoga anatongoza wanawake, hahaha. acha mambo ya ajabu bwana.

    kwenu nyie wanawake, ukitongozwa na mwanamme ukakubali bila kipingamizi, anaweza kukukimbia, mbona bila upinzani? au una ngoma? mbona mrahisi kihivyo?, pia kwako wewe unayesema sikupima, nilipima, na kadada hako nakaa nako hapa hotelini hata sasaivi kametoka nje tu, ila tulipima, na bado natumia kondom pamoja na kwamba nimepima....upo?
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Kwa mikoa mingine si Arusha au Mwanza au Mbeya Town,labda naminywili au tandahimba au mwanambaya huko sitimbi.
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kakutana na wakimbiza mwenge walioko Kahama.
    Wanahudumia migodi na miji kama Kahama, kakola, nzega, geita, Buckreef, na Tarime.

    Wakikosa wanaenda hata kwa kwenye 'maduku'

     
  19. H

    Hute JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    ninaijua kahama kuliko unavyoelewa, hata sasaivi nipo kahama, Mongo hotel hapa.
     
  20. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,664
    Likes Received: 2,217
    Trophy Points: 280
    we unatongoza machangu halafu unajisifu, machangu hata ukitongoza 100 hamna atakaye kataa wala kusema nipe muda nikajifikirie, we mwanamke unakaa nae hoteli ujue changu huyo mstaarabu angekumbuka kurudi nyumbani.
    nenda kajipange
     
Loading...