Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanawake wa kabila gani wanaongoza kwa usafii??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by stevoh, Oct 10, 2012.

  1. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nimepita leo asubuhi huku jukwaani nikakuta mtu kauliza swali la wanawake wa kabila gani wachafu sasa mimi nawajua wanawake wa kabila la ki''colour'' nahisi wao ndio wanaoongozaa. Wewe unadhani nani waanaongoza na wanaoshika mkia??
     
  2. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwenye ule uzi wa uchafu watu waligopa sana kujilipua, waliishia kuguna tu, sasa huu uzi wa usafi naona watajibu,

    For me ,Wazanzibari wako juu kwa usafi

     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Namie nipitishie langu hapahapa, ni wanawake wa kabila gani wanaoshika mimba haraka?
     
  4. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    hapa kuna utata, kuna kabila la wa-colour na warangi. sasa we unawazungumzia wepi?
     
  5. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Kiujumla, wanawake waliozaliwa na kulelewa maeneo ya mwambao, wanailewa vizuri sana dhana ya usafi. Napita, mimi si wa huku.

     
  6. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,082
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Kila kabila wako 50% 50%. Huwezi kuta eti wanawake wote wa kabila fulan eti ni wasafi wote.
     
  7. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duuuh kisa tu wapo wamezungukwa na bahari
     
  8. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nazungumzia warangi
     
  9. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    mimi nakumbuka nilijifunza kuwa USAFI NI TABIA...... haina relationship na kabila.
    ila mimi naweza kusema kuwa inategemea na malezi, kuna watu ambao mama zao ni manesi (najifagilia), huwa wanakuwa wasafi sana. pia nasikia walimu wanapenda sana usafi na kupanga nyumba vizuri
     
  10. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mara nyingi watu wa pwani ni wasafi sana lakini kwenye nyanja ya vibibi vyao na si vinginevyo,wamangumi wao ni wazuri kwenye kusugua sufuria.
     
  11. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    warangi bwana,kama umewahi kuishi nao,kila saa wanasugua miguu,alafu malapa yao masafiii,yanameremeta kila saa,wanapenda kuoga haoo,...ila usafi wao mkubwa upo kwenye malapa na kubrashia waume zao viatu,,,huko kwingine sijui
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ole aje mtu aniambie wanawake zetu ni wachafu,nitamjia na Gobole la urithi aloniachia babu.Kikwetu mwanamke mchapakazi ndio mrembo na sio mwanamke anashinda mchana kutwa anaoga,Jembe,Maji, kukusanya kuni atavifanya saa ngapi..??
     
  13. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Wanawake wa KINDALI bwana,ni wasafi hao asikwambie mtu!
     
  14. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    warangi wanatisha kwa usafi.hata mvua ikinyesha lapa la umoja halichafuki na tope
     
  15. J

    John W. Mlacha Verified User

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    demu wangu ni msafi sana so mengine na mambo ya kikabila mtajuwa wenyewe huko
     
  16. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi nahisi wahindi ndio wasafi zaidi
     
  17. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    unataka nianzishe siredi nyingine ya kuuliza kabila gani linaongoza kwa kua na waalimu na manesi??
     
  18. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo ndipo nillipokua nataka kupazungumzia
     
  19. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani tumeuliza demu wa nani msafi?? Wewe upo OP
     
  20. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asili yao wap??
     
Loading...