Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wa kabila gani wanaongoza kwa uchafu?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nazjaz, Oct 7, 2012.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ukitaka kuoa, njoo uoe Tanga, wanawake wasafiiiiiiiiiiii.
    Ukikuta mchafu huyo wakuja
     
  2. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mweh! kweli hii waja leo warudi leo
     
  3. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Una hakika kuwa hujengi mazingira ya kudharau kabila mojawapo hapa nchini Nazjaz? PLEASE THINK TWICE uone kama wakiamua kuanza kudharauliana humu utafaidi nini???
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi naogopa kusema maana nitakuwa nimetukana kabila la watu..kwa kweli kuna hili kabila ni wachafu kweli,ni wam____i.
     
  5. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umenena mkuu
     
  6. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Wamasai
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Unataka kabila zima au mwanamke fulani specific?
    Ukilipata kabila hilo then what wll be the next.
     
  8. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Uchafu ni tabia, watajirekebishaje wasipo kosolewa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,330
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    We kama demu wako ni mchafu mfundishe usafi plse.
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Jamani acheni mzaha na makabila ya watu. uchafu wa Wamasai uko wapi?
    Kudumisha mila ndiyo uchafu?
    Wamasai sisi si wachafu, ndo hvhv tulivyo asilia.
     
  11. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    kuna kabila eti linawalaza watoto wao na ndama, jamani tubadilike
     
  12. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,658
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    TABIA SI KILEMA kusema kuwa ukinyoosha utavunja! Jaribu kufikiria wakati unakuwa hata labda ulikuwa kikojozi leo umeacha.
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,281
    Trophy Points: 280
    Uchafu na kabila sidhani kama kuna mahusiano!
     
  14. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo asili yenu ni uchafu ? Now I get it...
     
  15. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hivi yale makaratasi kwenye vitanda gesti hausi za Bk ni kwa ajili ya nini?
     
  16. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Ndio hapo.

    Sioni umuhimu wa kuchangia mada yenye kashfa hvi.
    Muweke Mada za kueleweka.
    Japo me ni mtu wa Tanga.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mtoa mada ana point nzuri sana na sijaona kashfa yoyote katika swali lake na kwenye hili lazima tuwe wakweli kuwa kuna makabila uchafu ni asili yao au inawezekana mazingira yao yanawafanya wawe hivyo,mfano mdogo tu mimi sijawahi kukutana na mwanamke wa kisomali msafi,na mbaya zaidi kuna wakati nikiwa Tabora nilimkaribisha binti mmoja wa Kisomali nyumbani kwangu ,asubuhi nataka kwenda kuoga namkuta anatoka msalani kashikilia sufuria nililokuwa natumia kupikia chai....Huyo ni mmoja tu na nimekutana nao wengi tu wenye tabia mbayambaya zisizoelezeka...
     
  18. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Toka zako,
    si U prost wako uliokufanya uopoe Msomali wakati Wabongo wenzio tupo.
     
  19. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Nikikukamataaaaaaa.............
     
  20. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    ...utanifi..nyanga finyanga.
     
Loading...