Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wa JF mnaopenda ku-flirt na wanaume msiowajua!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eliza wa Tegeta, Dec 7, 2011.

  1. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hovyoooooooo!!!
    Kazi kushinda kwenye PM na wanaume hata kuwajua hamuwajui, wenyewe mnajifanya mnachart, unachart na mtu humjui?
    Chat gani hizo za saa nane, tisa usiku, mnataka nini!! hamna wame nyie? au hao wame enu mazezeta sana, mmewaendea kwa waganga. Au wame zenu wapole na mnawaona wapuuzi???

    Nawauliza nyie wanawake wa JF, hasa nyie mlioolewa nyie, mwanamke umeolewa, lakini wewe na mtandao, mtansdao na wewe...ok, basi sio mbaya kuwa mtandaoni, lakini mtandaoni kazi ni PM, kuflirt na wanaume hata kuwajua hamuwajui, wengine mna-flirt na marafiki wa waume zenu bila kujijua.



    Nitarudi, ngoja nigeuze samaki wanaungua.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo unatakaje......?...halafu wame ndio kitu gani....?.......
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mwandiko wa mwanaume huu sio mwanamke, nimekustukia
     
  4. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe umeona nini hapo......chagua unachotaka.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Usiumize kichwa mwanaume huyo
     
  6. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwandiko wa mwanamke ulelala kifudifudi au chali?
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Umejuaje kwanza kama wewe huwa hufanyi hivyo?
     
  8. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Kazi kweli kweli. Kuna aliemPM mumewe?
     
  9. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aseeeee!!!
    Duh!!
    hali ya hewa imechafuka hapa.
    mimi huyoooooooo ngoja nikamtafute Rejao kule kwenye posho za wabunge.
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Wewe Ni Mods unaingia kwenye PM zetu?? na kitu gani kinakuumiza sana mdada hata kama sie tunachat
    Kijiba Pole !
     
  11. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We naweee, hebu toa mpua wako hapa.
    Unachekesha!
     
  12. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio nyie nyie.
    kuolewa mmetaka, na wa wenzenu mnawataka.
     
  13. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Umeibiwa mume na mwanamke wa JF? Mbona unalalamika kama umebanwa na mshono?
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Una hamu ya kuchati na mimi? twen zetu chemba!! yaelekea unapenda sana PM wewe!!
     
  15. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujasoma unakurupuka kama umeshikwa kalio!!
    hovyooo
     
  16. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jisachi mifuko ya nyuma
    utakuta umelowa!
     
  17. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  18. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo wewe kinakuuma nini??? Mm nikiwa na chat na mtu yoyote 24/7 wewe inakusumbua kitu gani??? Hebu jaribu kuandika kwa umakini zaidi labda tutakuelewa point yako maana hapo huna la maana uliloandika. Pole sana kama una bwana/mume ambae anaku ignore saa tisa usiku halafu ukagundua yuko busy na PM za JF. Lazima utakua na kasoro sio bure........na kama style yenyewe ndio hii basi hata huyo bwana hawezi kuwa na hamu na wewe loooh!!!
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha Join Date : 4th December 2011 :nerd:
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ha ha ha!.......kazi ipo.

    haya eliza-wa tegeta
     
Loading...