Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake unganeni; kwa hili Polisi wanawavunjia Heshima .......... (picha)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VIKWAZO, Nov 12, 2011.

  1. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    View attachment 41149

    Nimajuzi tu serikali ya Uingereza imesema wanawaweza kutunjima misaada kwa kuto heshimu haki za mashoga, kwa misingi ya haki za binadamu, lakini leo polisi wamedhiilisha ni kiasi gani hakuna haki za binadamu hapa nchi, polisi 9 wa kiume zidi ya mwanamke mmoja (udsm) mbaya zaidi huyo dada kashikwa shika kama mtu na mpenzi wake.
    Hivi hatuna polisi wa kike kwenye matukio ya Ghasia? au nchi hii ukienda kinyume na matakwa ya watawala haki zako za binadamu zinapotea?
    kabla ya haki za mashoga tuanze na ili watu wote hasa kina mama tuungane kupiga vita huu ujinga.
     
  2. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    baba wa taifa la India Ghadi aliwai kusema
    ''Ukitaka kujua kama Taifa lina heshimu haki za binadamu au haki inatendeka angalia linavyowatendea wanyama''
    Bahati mbaya huyu sio mnyama ni binadamu mwenzetu anayetendewa unyama huo, wanaume wakimshika shika kwa kisingizio cha kutuliza ghalia, ina maana nchi hii ukitenda kosa na haki zako zinafutika? nachojaribu kusema ni katiba gani inawapa polisi wa kiume mamlaka ya kushikashika dada zetu?
    niliwahi kuongea na dada mmoja aliyewai kutendewa vitendo kama hivi na polisi yeye alisema '' ina huma sana na kamwe haitoki moyoni mwako'' alienda mbali zaidi kwa kusema maneno wanayotumia polisi kipindi wanakufanya hivyo ni makali kuliko hata tendo lenyewe,
    Taifa linatengeneza waathirika ya kiakili wasiojulika na misingi ya haki za binadamu kuvunjwa.
    Ni majuzi tu Uingereza wametishia kutunyima misaada kama hatuheshimu haki za mashoga, sijui matukio kama haya wanayapa sura gani
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu mie nimeiona hii picha nikaacha kuiangalia..ni ya kawaida kwa watu wasio na uwezo wa kuchambua mambo...ina maana kubwa sana kwa haki za wanawake na binadamu kwa ujumla...huyo askari mmoja kamshika sehemu za kiunoni binti wa watu sasa ndio nini?...agrrrrrrrrrrrrrrrr!!!
     
  4. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    kamshika kama mke wake, binti mwenye anaonekana wangemwambia njooo hapa angekwenda tu mwenyewe sasa haraka za kwenda kumbeba kama mamsupu wake zilitoka wapi?
    hawa ni wahuni
     
  5. S

    Seacliff Senior Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45

    Nine armed policemen against one woman...this is a shame!!!! It makes a mockery of our security systems and I am completely ashamed of identifying myself with these people. I hope the IGP will see this and do something about these guys because it says very bad things about him and his leadership.
     
  6. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Huu ni ushenzi wa hali ya juu kabisa. Inasikitisha jinsi walivyokosa weledi.
     
  7. B

    Buto JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawa polisi lazima watakuwa na mafunza katika vichwa vyao!MIMATE INEWATOKA KUMKAMA TA BINTI WA WATU ,KUNA ULAZIMA GAN KWA HAWA POLISI 9 kumzonga binti huyu na huyu policcm mwingine ameng'ang'ag'ania kiuno bila aibu! POLICCM NI WAXENG E sana
     
  8. k

    kabalizuka Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mi nafikiri kuna haja ya jeshi la polisi kujitazama na kujipima mwenendo wake,kuna kipindi wanatumia nguvu zaidi hata isipohitajika,ona hata mbeya yametokea hayo hayo,na matokeo yake machinga wamewazidi nguvu mpaka wameomba msaada hii ni aibu kwa jeshi.
     
  9. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    That's real disrespectful.......hiyo arresting ya wapi kumshikilia mdada wa watu hivyo?

    Au ndo kalitoka depo nini
     
  10. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhnani hapa Tz kwa sasa sisi ni wapangaji, muda wote tunaweza kufukuzwa. Kama kweli maadili ya askari yameporomoka kiasi hiki hali ni mbaya sana. Tumpongeze huyu mpiga picha wa Mwananchi aliyeanika huu uozo kwenye front page
     
  11. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dah! ndio mana mi nasemaga Polisi wetu sio watanzania!!!!
     
  12. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hawa polisi sio tu wanawadhalilisha wanawke bali wanatudhalilisha watanzania wote! IGP lazima awachukulie hatua polisi hawa na kumwomba huyu binti na taifa zima msamaha! Miaka 50 ya uhuru binti anadhalilishwa kiasi hiki! Lazima turudi kwenya draw-board tudai uhuru upya utakayempa kila mtanzania heshima anayostahili.
     
  13. k

    kabalizuka Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hata mimi nahisi hawa jamaa sio watanzania,bali serikali ya ccm imewakodi
     
  14. G

    Godwine JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ​huyuhajavaa hijabu kama wa Igunga( mama kimario)
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Serikali imekosa utu hii.
    Hakuna wa kuyakemea haya kwa sababu aliyezalilishwa hapo sio kada wa CCM kama yule DC wa Igunga.
     
  16. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    heheehe... usikute naye wamemvua hijabu!!
     
  17. M

    MyTz JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    naunga mkono...
     
  18. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii mijitu ya ajabu sana haina hata aibu mijitu tisa na silaha mikononi eti wanapambana na binti mmoja ambaye hana chochote mikononi....utafikiri wanapambana na jambazi sugu. Kila mmoja hapo anatamani amshike......shame upon them. TAMWA wanapaswa kuchukua hatua dhidi ya uzalilishaji wa aina hii. Walimdhalilisha mke wa dr. slaa wakaona haitoshi sasa wamerudi kwa dada zetu. It pains a lot.
     
  19. L

    LAT JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    this is more than insane

    i swear to god, punish these bustards
     
  20. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    This is really shame.Mi hua nashindwa kuelewa.Hivi hata kama umetumwa kufanya kazi huwezi kutumia angalau akili yako.Hawa polisi wetu hawana hata common sense.Wako kama ma robbot? I think watawala wameishiwa na mbinu za ku deal na changamoto.Matumizi ya nguvu always hua sio suluhisho sahihi la matatizo.Sasa utaona jumatatu wanafunzi wa chuo watakavyoliendeleza,i know that varsity very well.
     
Loading...