Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake; "umalaya ni cheyo na ni haki yetu ya msingi...."

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Capitalist, Mar 6, 2011.

  1. C

    Capitalist Senior Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wana JF leo asubuhi nimeshudia kisa kimoja, Jirani yangu mpangaji mwenzangu ambeye ni Nesi amevamiwa na mke wa mfanyabisha mmoja na kufanyiwa Vurugu kwa kuambiwa "toka we malaya nikushikishe adabu yako nishakwambia uache kutembea na wanaume wa watu tafuta wa kwako, malaya mkubwa wee.. k**a kama vuvusela" na huyo nesi bila woga alitoka ndani mwake amecharuka "adabu ukampe mmeo aliyenifata malaya, malaya.... Malaya ni cheo kwa mwanamke na ni haki ya msingi mwanamke kuwa malaya"

    my take
    binafsi nimeshtuka sana maneno ya huyu nesi maana nikiangalia bado Sijaoa; Magreat thinkers hii imekaaje?

    NAOMBA KUWASILISHA.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa we nawe maneno ya mtu mmoja yatakukosesha kuoa?Take it easy...si ajabu alisema hivyo kujibu mapigo ya huyo mwenye mali tu bila kumaanisha!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    hii imekaa vibaya sana....hama hiyo nyumba maana inaonekana inakaliwa na mashangingi......si nzuri kwa afya yako
     
  4. C

    Capitalist Senior Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    afadhali P umenipa moyo maana nilibaki roho juu juu..
     
  5. C

    Capitalist Senior Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    afadhali L umenipa moyo maana nilibaki roho juu juu..
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    P tena?Halooo?
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    haaaaa kumbe kipoozeo mnaishi nacho humo humo ndani hukushtukia hebu kuanzia leo anza kuburudika na bibie n esi hapo ndani
     
  8. C

    Capitalist Senior Member

    #8
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama vile unaifaham ya ani ni balaa vitimbi kila siku, halafu mem niko peke yangu.
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kwani maana ya umalaya ni nini...mimi nivyofahamu mwanamke anaweza kuwa malaya kwa mmewe pia na siyo mbaya....
     
  10. C

    Capitalist Senior Member

    #10
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nimecheka kidogo Lizzy , maana bado natetemeka hadi mikono; sorry!
     
  11. C

    Capitalist Senior Member

    #11
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    naogopa mkuu, maana foleni yenyewe inatisha, ndo maana anajigamba umalaya ni cheo kwa mwanamke..!!
     
  12. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #12
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duh! :car:
     
  13. C

    Capitalist Senior Member

    #13
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nimecheka kidogo Lizzy , maana bado natetemeka hadi mikono; sorry!
     
  14. C

    Capitalist Senior Member

    #14
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama vile unaifaham ya ani ni balaa vitimbi kila siku, halafu mem niko peke yangu.
     
  15. C

    Capitalist Senior Member

    #15
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    afadhali L umenipa moyo maana nilibaki roho juu juu..
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehe usijali bwana...nlikua nakuchokoza tu!
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hii tittle ya thread imenistua. Dah!
     
  18. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    duh!hii kali ,lakini kwa upande mwingine nimeipenda na kaukweli flani vile.
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mhhh....
     
  20. C

    Capitalist Senior Member

    #20
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi nilioshuhudia bado niko frastrated, sa hv najishauri sijui nihame hii nyumba?!? duh!
     
Loading...