Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake Uganda waja na mpya,....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kisoda2, May 14, 2010.

  1. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Wanawake wa Kiganda wanataka itungwe sheria kuwazuia wanaume kufanaya mapenzi mchana ili kupata haki yao ya ndoa.
    Sababu kubwa wakidai waume zao hawawapi hiyo kitu warudipo toka kazini kwa kisingizio wamechoka kumbe washapungu utamu kwa mwingine.

    Je, huu ni uungwana!!
     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa hio hio sheria itatoa uchovu kwa waume zao?
     
  3. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    SHida itakuwa kwenye law enforcement. Hata sheria ikitungwa utajuaje kuwa imevunjwa?? Suala la msingi watu waache uzinzi na waheshimu ndoa zao. Huwezi kumtungia mtu sheria ya kutofanya mapenzi mchana. Mungu mwenyewe kasema usizini lakini watu bado wanazini, itakuwa sheria ya uganda??

    Na tena ukiweka sheria kama hio inamaana hata mtu na mkewe wakijisikia kufanya tendo la ndoa mchana sheria itakuwa inawazuia!!! mabo gani hayo????
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wameshiba ndizi hao!
     
  5. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    sasa kama wakiwa wanachoka kweli na kazi inakuwaje? me naona wangetunga sheria ya kuweka ratiba ya unyumba na atakaeshindwa kutekelezwa anaozea Segerea
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    wamekosa kazi
     
  7. M

    Mchili JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kWANI KWA SASA HUWA WANAOMBA RUHUSA YA KWENDA NJE YA NDOA.
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    huu usawa kwa wanawake huu mmmh!
     
  9. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mtoto wa nyoka ni nyoka tu, jamii ya nyoka ni nyoka tu....jamii malaya ni malaya tu, ndo maana watu wanawaona kama malaya kwasababu wanafikiri muda wote wanawaza ngono ngono ngonooooo tu. thanks to God kabila ndugu yao la hapa tz wamejirekebisha tabia hizo...kule kwa kina katunzi, kagasheki etc. mtu mwingine anaweza fikiri hii ilikuwa myth, kumbe watu hawa wako addicted kwenye kitu hicho,..
     
  10. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #10
    May 15, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnh makubwa haya...
     
  11. t

    thesonofafrica Member

    #11
    May 15, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks to God kabila ndugu yao la hapa tz wamejirekebisha tabia hizo...kule kwa kina katunzi, kagasheki etc. mtu mwingine anaweza fikiri hii ilikuwa myth, kumbe watu hawa wako addicted kwenye kitu hicho,..
    UBUNGOUBUNGO,can u give more details on this?
     
  12. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #12
    May 16, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ah ah sio uungwana...wtf? lol
     
  13. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #13
    May 16, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Waganda wanapenda sana kudu kwao ni km chai vile mhh noma..but hilo sio suruhisho kwao.
     
  14. Mpelijr

    Mpelijr Member

    #14
    May 17, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo kuna kazi sana maana utekelezaji wa hiyo sheria utakuwa balaa....
     
  15. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #15
    May 17, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,510
    Trophy Points: 280
    Yaani Uganda wasipoongelea ushoga,basi wataongelea sheria za kuwazuia wanaume wasi-cheat.Huku nchi nyingine zinapiga hesabu za kulipua mwezi...Eich,Afrika! ! !
     
Loading...