Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake tuupinge huu mchezo!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Feb 9, 2011.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Siku hizi naona huu mchezo
    Wa kuingiliwa kwa wanawake wa ki tz kinyume na maumbile unaota mizizi kwa kasi ya ajabu.Jamani huu mchezo una madhara makubwa sana, na kubwa zaidi ni kudhalilishwa utu wako.Wito kwa wanawake tuache tamaa na tusikubali hata kupewa gari ili tukubali kufanyiwa huu mchezo.
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mmmhhh:twitch:
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Umewahi kujaribu kushawishiwa kuingiliwa kinyume na maumbile kwa ahadi ya kupewa gari na ukakataa?Maana wanawake wenzio unaowaambia wanaota kupata hayo magari kwa gharama yoyote.
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Boflo samahani ndugu yangu

    wewe ni mama?
    au umewaongelea tu wakina mama

    kuhusu hiyo hoja una utafiti wowote uliowahi kuufanya kuhusu wa kina mama kuingiliwa kinyume na maumbile?
     
  5. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi boflo ni mwanamke? Samahani nauliza tu...
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    "wanawake tuupinge" muanzishaji Boflo ......??!!!
     
  7. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Gari ni kitu kidogo sana, kuna siku
    nilivamiwa na majambazi usiku wa manane, wakaniambia nichague kimoja ama waniue au wanifanye huo mchezo, mimi kwa ujasiri mkubwa sana nilichagua kuuliwa
     
  8. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mmmnh hayo mgari yapeanwa wapi natafuta usafiri kwi kwi kwi.... Hizi tamaa za makubwa zitamaliza watu eti. Wacha nipige route 11 to the end of time.
     
  9. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inatisha sana maana hata mie nimesikia wanawake wa cku hizi wameingiliwa, wanafanya vitu vya ajabu kabisa!

    Inabidi maombezi makubwa yafanyike kukemea uovu huu
     
  10. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mimi ni dume lakini nimeamua kutetea haki zao kwa sababu wanawake ndio mama zetu,
    Kuhusu ushahidi, ninao mwiingi sana kwa sababu hata mimi nimewahi kuahidiwa nitapewa huu mchezo endapo
    Nitawatekelezea matakwa yao
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Bofloooooo naona umekuwa mwana mama
     
  12. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Hapa Boflo anatetea soko lake!!!
     
  13. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh na hiyo Id yako, au ?
     
  14. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Akthoo umeniacha hoi, wewe unaona mbali sana..uko marketing???
     
  15. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata mimi nimeshangaa,siku zote najua boflo ni dume.
     
  16. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nadhani wanaofanyiwa hivi wenyewe wana utshi wao, si suala la kupewa ushauri ni ujinga wao na uroho wao wa magari, fedha na utajiri.
     
  17. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35


    :hand: MMMMMHmmmmmmmmmmmmmmmmmmh tutaamije sa mbona hukuuliwa au walimaliza tu............
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Waachie wenyewe bwana na katabia kao, hata ukiwaambia hapa unafikiri watasikia!Ukikutana nao mtaani wanasema wanajuta kuchelewa kuanza kufanya hako kamchezo.
     
  19. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    kwa kuwa mpaka sasa hivi bado unachangia kwenye JF mi nahisi ulichagua option namba mbili......we umeshaliwa kitu
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hilo Punga limeona biashara yake imepata competition.... amusing
     
Loading...