Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake tu, ndio wajibu swali hili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Nov 20, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Hebu tuchukulie kwamba, kuna mwanaume amekutongoza kwa muda mrefu sana, na baada ya kujiridhisha kwamba yuko serious ukaamua kuwa na uhusiano naye ukiwa na matarajio makubwa juu yake.
    Lakini, kumbe siku mlipokutana kimwili alikupiga picha kadhaa bila wewe kujua mkifanya mapenzi, na picha nyingine ukionekana kitandani kama ulivyozaliwa. Baadae unagundua kuwa jamaa huyo ni kicheche, yaani hajatulia. Unapomwambia waziwazi kuwa hupo tayari kuendeea kuwa na uhusiano naye kutokana na tabia yake hiyo, anakuonesha hizo picha na kukutishia kwamba atazisambaza mitaani na kwenye mitandao ya kijamiii ili kukudhalilisha. Anachotaka ni kukufanya mtumwa wake, ufanye vile anavyotaka na usithubutu kutaka kuachana naye.

    Hebu niambie, kama ni wewe ungefanyaje?
     
  2. Geen

    Geen JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Namkodishia wahuni wa ku m cameroon na kumpiga picha,then tuone nani mshindi
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Hee!Samahani kumbe hiki choo ni cha kike!!
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Kama akifanyiwa hivyo na akadai msimamo wake ni huo huo, na hatojali kusambazwa kwa hizo picha zake, itakuwaje?
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Jifanye mwanamke kwa leo........................
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Hili picha lazima stelingi wake awe mbwa,maana mastelingi wanawake huwa wanakufa picha ikiwa haijaisha halafu inamaliziwa na mbwa!
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Polisi moja kwa moja ......ahsante
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Ushindwe na ulegee!!Hebu anza wewe kujifanya mwanamke!!
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Itakua rahisi hivyo Gee?!!..,,..Ngoja leo niwaone wanawake hapa maana nitajifunza kitu!!
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tabu hamna hapo. Ni kutumia vyombo vya sheria tu basi.
     
  11. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Unakubali kuwa mtumwa, in a month (silence killing) sikwambii namuuaje?. Hivi kweli kunakitu kinachomshinda mwanamke katika ulimwengu huu? Utanifanyaje mimi mtumwa wako.
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Wanawake kwa kurahisisha mambo!Haya bana,mi nawasoma mawazo yenu tu!
     
  13. Geen

    Geen JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hiyo ikishindikana polisi moja kwa moja,but am sure haiwezi kushindikana labda kama ni gay na anataka kubakwa daily
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Na kama kweli yeye ni gay na haoni hatari yoyote zaidi ya kumsaidia kutangaza tu biashara utafanyaje?!!..
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Na kama kweli yeye ni gay na haoni hatari yoyote zaidi ya kuona tu unamtangazia biashara,utafanyaje?!,.
     
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Gaijin kwanza jiulize maswali haya:
    Je, ushahidi unao?
    Je, rushwa unayo?
    Je, unaweza kuvumilia kejeli za Mapolisi pale kituoni, kumbuka huyo kijana ataonekana ni kidume na wewe utaonekana ni malaya..
     
  17. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #17
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Wewe Jela inakuita kabisaaa...........sio rahisi hivyo!
     
  18. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ushahidi kuwa anazo picha sina (unless awe kama amenionyesha), lakini ninaweza kufungua mashitaka kuwa "amenitishia". Ni sawa na kufungua mashitaka pale mtu anapokutishia kukuuwa japo ikiwa alikutishia mkiwa wawili tu peke yenu.

    Sihitaji rushwa kwa sababu ni haki yangu ya msingi. Hakuna means nifike polisi kisha wasiandike kesi wanidai rushwa

    Kejeli za mapolisi hazinihusu wala sizijali hata kidogo.
     
  19. Nizzo

    Nizzo Member

    #19
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    dawa ni kumdelete afanye anachofanya tu, kwan huo co mwisho wa kupendwa, though afanye hivyo akijua malipo ni huku huku kitaa. hajui kesho yake!!!
     
  20. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #20
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Uki-complicate utapata faida gani?

    Vyombo vya sheria vipo, vitumike
     
Loading...