Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake tu:kama wewe mwanamke fungua hapa tafadhari

Discussion in 'Love Connect' started by DullyJr, Jul 9, 2013.

  1. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2013
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,459
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Natafuta girlfriend ambaye ataelekea kuwa mke panapo majaaliwa...
    SIFA ZANGU:Mimi ni mwajiriwa wizara ya mambo ya ndani,kipato cha kawaida!
    Umri miaka 24
    Nipo mbeya ndipo ninapoishi kwa sasa ila home ni DSM,
    pia nipo mzumbe tawi la mbeya mwaka wa3 nachukua LAW...

    SIFA NINAZOZITAKA: sichagui dini wala kabila,
    elimu atleast form 4 ila kikubwa ajielewe!
    Umri miaka 18-22
    KARIBUNI.....niPM
    SERIOUS
     
  2. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2013
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,459
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ahsanteni nimepata PM kadhaa ila bado sijafanikiwa tafadhali aliye interested aPM
     
Loading...