Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake Togo wasusia ngono kudai Mageuzi

Discussion in 'International Forum' started by MAKOLE, Aug 29, 2012.

  1. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Wanawake nchini Togo, wametakiwa kususia kitendo cha ndoa kuanzia Jumatatu wiki hii kama njia ya kushinikiza serikali kuleta mageuzi.
    Kampeini hiyo yenye kauli mbiu ''Juhudi za kuokoa Togo'' imeanzishwa kwa ushirikiano na mashirika tisa ya kijamii pamoja na vyama saba vya upinzani pamoja na vyama vingine vya kijamii.
    Kiongozi wa upinzani, Isabelle Ameganvi alisema kuwa kususia ngono huenda ndio itakuwa silaha inayofaa kuweza kuleta mageuzi ya kisiasa.
    Muungano wa vyama hivyo pamoja na mashirika yasiyo ya kijamii unataka rais Faure Gnassingbe, ambaye familia yake imeshikilia madaraka kwa miaka mingi waweze kuondoka mamlakani.
    "tuna njia nyingi za kuwashinikiza wanaume kuelewa tunachotaka sisi wanawake'' alisema bi Ameganvi, kiongozi wa tawi la wanawake la muungano huo.
    Alisema kuwa yeye ameweza kushawishiwa na mgomo sawa na huo nchini Liberia mwaka 2003,ambao walitumia njia ya kususia ngono kushinikiza amani.
    "ikiwa wanaume watakataa kusikia kilio chetu, tutalazimika kufanya maandamano ambayo yatakuwa makali zaidi kuliko mbinu hii ya kususia ngono.'' aliongeza bi Ameganvi
    Togo imekuwa ikiongozwa na familia moja kwa zaidi ya miaka arobaini.




    Je, njia hii huenda ikawa silaha madhubuti kwa hali ya kusuasua kwa utawala hapa Tz? Tafakari....
     
  2. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kama sofia simba vile. hahaaa!
     
  3. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,100
    Likes Received: 1,374
    Trophy Points: 280
    wakisusia kwa hapa TZ zitakuwa habari njema sana kwa machangu na nyumba ndogo!!
     
  4. princeamos

    princeamos Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DUH! hii nilaana
     
  5. a

    afwe JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,052
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ingependeza kama ungetoa preamble kidogo! Imekuwakuwaje mpaka wakasusia
     
  6. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Done, limetekelezwa
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,419
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    hata togo wapo
     
  8. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hao machangu na nyumba ndogo sio wanawake?
     
  9. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,100
    Likes Received: 1,374
    Trophy Points: 280
    wapo kikazi zaidi sio kisiasa!!
     
  10. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    kwani wamama wote walioolewa wa Togo ni wanasiasa?
     
  11. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,100
    Likes Received: 1,374
    Trophy Points: 280
    sijawahi kufika Togo kwa hiyo sijui hilo muulize aliyeanzisha thread! iam sorry!!
     
  12. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
Loading...