Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake Togo wagoma kutoa Unyumba kwa waume zao!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by CHAI CHUNGU, Aug 28, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kisa ni kushinikiza mabadiliko ya kisiasa.
    Chanzo:Majira.
     
  2. k

    kaeso JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ifafanue zaidi wengine kupata gazeti hilo ni baada ya siku 2.
     
  3. m

    maswitule JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hapo machangudoa na mashoga lazima washangilie.
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    nani muathirika mkubwa wa uamuzi huo? Halafu kila mtu si anajifungia ndani ya chumba chake? Tutajuwaje kama kila mtu yuko serious na kutekeleza uamuzi huo?
     
Loading...