Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake sio binadamu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Yo Yo, Dec 1, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Eti wanawake sio binadamu kwa kusoma vitabu vitakatifu.......Ukisoma kwa uangalifu utakuja kugundua kuwa wanawake sio binadamu ni ubavu mmoja wa mwanaume....Adamu......
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kumbe, nilisharuka kama umenkalisha kwenye tuthipick.
    Bahati yako, povu lilikokuwa nalo kama nimekunywa OMO
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Actually watu wengi wametumia aya kutoka vitabu hivyo kuhalalisha kuwa mwanamke at least si sawa na mwanamme.
     
  4. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kumbe?
    Nilishaanza kujipanga kukujibu....
    haya endeleeni.
     
  5. M

    Mishobok Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani mambo ya kusema wanawake ni ubavu mmoja ni fikra potofu kama kweli umesoma anatomy vizuri pamoja na
    physiology .... utapata majibu
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Wewe unasemaje? mwanamke ni sawa na mwanaume? kwa misingi ipi?
     
  7. h

    hayaka JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nilivyokuwa nimekamia kukujibu una bahati, haya leta habari
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    We came from creation or evelution?
     
  9. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si watu kabisa ndio mana wana siku moja duniani,siku ya wanawake duniani kati ya siku 365 za mwaka zingine zote 364 zakwetu. Kwe kwe kwe!!
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mimi nasema si sawa na wanaume. Kwa misingi ya kuwa ukiwaangalia umbo na viungo vya uzazi havilingani

    Lakini hao wanaotumia aya za biblia, wao wanaonyesha kuwa hawatakiwi kupewa haki sawa kwa vile mwanamme ni kiumbe bora kuliko mwanamke
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Aisee wewe??!!!

    Dah nilijawa na povu mbaya sana..................
    Kweli umeniweza yaani leo ningekuwa NN Aisee wewe toto tundu sana kha???

    Endelea na habari zako imenibidi nicheke tu
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    yo yo kumekucha tena,
    sasa umeanza ya vitabu vya dini,
    na wewe unasema kuwa mwanamke ni nani.
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,207
    Trophy Points: 280
    dah...niliandaa jibu kabla hata ya kufungua thread...Yo Yo leo ungejibeba......
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kaacha kuvuta Bangi Kaokoka siku hizi
     
  15. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mmh! Hapa watu wameshikwa pabaya!
    Mimi sina la kusema, sijui kwa sababu ya hang-over ya tangu juzi?
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,619
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    mbona mmekuja na hasira, halafu mkifungua mnaishia kucheka. yo yo leo kawaweza!
     
  17. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    .....PAMBUFU.....sana UNATUTIA MUNKARI WATU afu ........wewe unabahati yako
     
  18. M

    Myn17 Member

    #18
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Duh Yo yo!!!
    ah hii nimeipenda,yaan mtu unajazbika ukiona kchwa cha uzi,ukiangalia ndan tofaut na pcha ya kwanza mtu uliokuwa nayo.
     
  19. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Je wewe si mmoja wa hao?....
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Sugar and spice and all things nice that is what women are made of..
     
Loading...