Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake sie mmmh !!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaNanii, Mar 25, 2012.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baadhi ya sehemu kubwa sana ya sisi wanawake ,hutumia watoto wao kama ngao yao ya kupata wao masilahi yao !
     
  2. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Oohhh yes, wanawake wengi 'hulengesha' kwa wanaume ili wajazwe na kutengeneza mrija wa huduma kutoka kwa mwanaume. Sorry, akina dada kwa kuwa so open.
     
  3. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    mmmh! what a claim from a woman.
     
  4. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama sijaelewa vile
     
  5. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Kaendelee na shughuli zako.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, hata wanawake wapo mazoba.
     
  7. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    mmmmmmmh! kumbeeee.:scared:
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmh.....ache niende mtaa wa pili...
     
  9. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kajuukweli ndani yake uhusuani wanawake wa nyanda za kulee
     
  10. c

    charndams JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwani kosa hapo beste? hujui ushapu wa ngiri ni meno zake? kama vile sisi wanaume tutajisingizia na shughuli kibao na nyinyi pia lazima mtumie trick ipasavyo
     
  11. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    hilo sio jibu kabisa...mana hata mie sijaelewa
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mi mtaani hapa nimesikiziwa nimewapa mimba wanawake watano ambapo sijawahi lala nao kisa ofa nazo wapa wanataka nilee mimba wengine watoto
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    tuliza akili utaelewa tu taratibu!
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ungekuwa hufuatani nao yasingekukuta. Mimi wanawake ninaojua wanatumia watoto wao kama vigezo ni wale ombaomba
     
  15. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wamezinduka , wameona wameukalia uchumi walionao......
     
  16. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwaupande wangu naona kumfanya mtoto wako ndio ATM kwa mume sio sawa as long as nyote mnafanya kazi....
     
  17. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    utaelewa kesho
     
  18. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli hata mimi sijahelewa.
     
  19. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mpaka kesho mambo yatakuwa haya, haya ya kutoheleweka.
     
  20. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapo umenena.Eti kila siku mtoto anaumwa,mara ada ya shule na nguo +viatu, mara chakula kimeisha,eti oo gharama za maisha zimepanda laki moja kwa mwezi haitoshi inabidi iwe laki 2.5/3 kwa mwezi.Mkiambiwa pesa ngumu mnakimbilia Polisi,ustawi wa jamii na kwa waajili ili kuanza kunyanyasana,kuharibiana CV na kupotezeana muda .

    JAMANI MNATUNYANYASA SANA NYIE WANAWAKE
     
Loading...