Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake sampuli 3 ! Mimi niko .....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Judgement, Apr 13, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mambo
    wadau wenza.
    Kivyangu mie nimewagawa wanawake katika makundi matatu.
    Kama ifuatavyo ;
    1. Wenye mvuto mkubwa au mkali.
    2. Wenye mvuto wa kati.
    3. Wasio na mvuto.
    Tatizo ama changamoto la kumiliki mwanamke wa kundi la kwanza, ambae amekamilika na chungu ya vivutio mf. Reception (sura) nzuri sana, saburi hiloo la kumwaga! N.k
    Kundi hili utapambana na washindani/wasumbufu wengi,
    kwani sampuli ya mwanamke unaemmiliki atakua anatongozwa kila watongozaji wampatiapo wasaa.
    KUNDI LA KATI
    Kumiliki mwanamke wa kundi hili upinzani na changamoto hua za wastani, fiftyfifty.
    Presha inapanda presha inashuka si kwa sana.
    KUNDI LA TATU
    Kundi hili ukimiliki , basi huyo ni wa kwako tu! Kuna wanawake ambao hata akipita sehemu watu hawajui kama kuna mwanamke kapita.
    Wewe mwanaume mwenzangu ungependa umiliki mwanamke kutoka kundi lipi? Nawe mdada utakaepita hapa ungependa uwe kundi lipi kati ya hayo?
    Nawasilisha
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mie napenda kundi la 4, anayejitambua akiwa kwenye mahusiano na kuchagua anachotaka.
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ushachakachua hii sredi tayari!!
    Ngoja nikutafutie ban!!
     
  4. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Namchagua ambaye kila nikimtizama the way alivo basi nafurahi na ninapata liziko la nafsi.. Akiwa na tabia nzuri basi ndo nakufa kabisa.. Yaani moyo unamdhondhokeaga tuuu..
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sijachakachua, kalamu yake iliishiwa wino nikaona nimongezee hili kundi.

     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah mi napenda kundi alilo wangu....
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Halafu Kongosho Bi Nyakomba....yuko kundi la nne
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ngoja nimtathmini kwanza.

    Ana meno mangapi mdomoni?

     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Pancrease una bahati bakora yangu leo nimeisahau kwenye kahawa, ningekuchapanao sasa hivi !
    Kunizalishia kundi la fogo (4)
    si ni chakachuaring !
    Bladi Jazz bend we! Ndo-mana ndo-mana we!
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    We muache tu! Nitamchapanao kabla hajambonji !
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Lipi sasa ?
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Una maana kundi la 3 au ?
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Nitarudi kesho!
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Lawalawa mmh! Na wewe umejoin kwenye kusogeza mabox ? Mishale hii ?
    Au umelala matangani ?
    Usiniulize mie ! Mie ni Daktari , na leo niko duty.
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ngoja tutamuuliza Bagah ye ndo anamjuaaa
     
  16. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    binadamu wa ajabu wewe hujui tu we tumia wa la 3 lazima watataka kujaribu waone unafaidi nin mpk usikii wala huon ka kuna wengine.
     
  17. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duuh, mbona unatutukana, omba samahani mkuu
     
  18. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mie nataka yule mwanamke ambaye ni mrembo na ambaye pia upendelea kutoa utamu bila strings attached
     
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Siwezi kukuomba samahani, mpaka nikuone!
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Uwiii! Nashukuru mie kundi la tatu. Nitamilikiwa na mmoja tu kama atapatikana.
     
Loading...