Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake nyinyi ndiyo wakutuokoa!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Mar 27, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nimegundua wanaume wengi tuingiapo ktk mahusiano mapya mara nyingi hutumia kondom lakini ikishafika wiki nakuendele ujiripua!!Na hata saa nyingine hutumia kondom Bao la kwanza yanayofuata ujiripua!!Wito kwa wanawake mnaweza kutulazimisha mda wote tukatumia Kondom!!Hata hivyo nanyinyi hamzipendi kwenye majamboz eti ampati raha!!!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kichwa chako cha habari kinapingana na mada yako ya nyuma!Ulishasema kwamba "wanawake ndo kikwazo cha maisha" sasa leo hii watawezaje kukuokoa wewe na wenzio ambao mnadhani bila wanawake maisha yenu yangekua bora zaidi?Nashangaa hata bado wanawake wako kwenye mawazo yako...hamia kwenye kisiwa kisicho na wanawake ili hata hiyo C usihitaji!
     
  3. CPU

    CPU JF Gold Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Duuuh
    Mkuu leo Wanawake waokoe wanaume???!!
    Basi kumbe wanaoleta matatizo duniani ni wanaume na sio wanawake, maana wanaume ndio hutaka ku-do bila ndom, na mwisho wa siku magonjwa kibao ya zinaa duniani
     
  4. R

    Rangi 2 Senior Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hahaha mwanangu, kumbuka waswahili wasemavyo 'umoja ni nguvu utengano ni udhaifu.'
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Jiokoeni nasi tutawaokoa.
    Source: nimesahau.
     
  6. CPU

    CPU JF Gold Member

    #6
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    i laik dat soz
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Ha ha haaa mkuu huwa unajaribu kama utasikia utamu wa pipi kwenye nailoni....:lol::lol:
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    sosi ipo makini hyo.
    Habari zake za uhakika.
     
  9. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Hivi ni sababu gani haswa inakufanya utumie condom? na nisababu gani hasa inayokusababisha usitumie hiyo condom?
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kwa hili hata dunia inajua!!
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Watz fun??unknwn srce??
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa unataka nini tena kwa hao wanawake????Tafuta pa kwenda maana sisi tupo na bado tutazidi kuwepo!!
     
  13. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sikujua kama hata wanawake wanaweza kuokoa, nilijua aokoae ni Mungu pekee, yy anasema ni "Bwana wa vita na shujaa awezaye kuokoa"
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Takwimu zinaonyesha wanawake ndo wanaongoza kwa maambukizi.
     
  15. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    Mwambie huyo! Asitukane wakunga ..........
     
Loading...