Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake njooni bedroom fungukeni, tujue mnataka mfanyiwe nini, semeniii yote hapa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jay One, Nov 4, 2011.

  1. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,321
    Likes Received: 1,979
    Trophy Points: 280
    Hello wachumba, walimbwende, warembo, mkaza mme, chakula ya muzee, mnao tuvumilia kila siku, poleeeni na dunia hadaa, ukicheza vibaya dunia balaa, cheza vizuri mpate mwanaume mzuri kwa maisha,
    Tuanze somo, Preta funga chumba, wengine kaeni kitandani na kochi, kanga moja ndio nzuri chumbani
    Ok.......!!!
    Ebu waungwana nyie kama wanawake nijibuni kwa hisia na uhalisia viendane, KIPI UKIFANYIWA KIMAPENZI HASA CHUMBANI UNAKUWA PEPONI KWA MUDA
    FULANI, YAANI UTAMU MIGUUNI HADI KICHWANI, UNAANZA KUNENA LUGHA YA MALAVIDA, FUNGUKENI
    TUJUE, ISHARA TUMECHOKA NAZO, SEMENI KILA MMOJA NA JIBU LAKE, USHIKWE WAPI, USUGULIWE WAPI, tuende uvinza, tuwapake saliva mgongo, upakatwe,
    Turuke ukuta kidogo, blow jobs kwa sana, semenii, sisi
    wanaume mkisema inabaki kazi tu, MM NAMJUA WANGU NIKI WASHA TU ENGINE HAIMISI HATA KIDOGO, OIL YA KUTOSHA ANATOA, SCREAMING AUTOMATIC SI DRAMA, NAKAMUA NA ANANIKAMUA,
    AKIFIKA KILIMANJARO KILELENI NAMPEPEA MAANA
    HAJIJUI, akizinduka hana la kusema, maana kaona peponi kwa rahaa isiye kifani, ila wanaume wenzangu wengi
    wanalalamika, kwamba hamueleweki kimapenzi chumbani,
    Natumai naongea na wadada na wake za watu wakubwa hata bibi watajibu hapa, si watoto wadogo, wasiye jua
    hata kuoga licha ya mapenzi,
    So tuanze na hawa na wengine
    Preta.----- sema
    AshaDii .....
    Husniyo.... Niambieeeee
    Faiza Foxy---
    FL1---
    Mamndenyi... natakaa, sitakiiii hii haipo siku hizi
    Bebii...
    Murefu----
    Nyumba kubwa..
    Etc..........Fungukeniiiiiiii tuwape mambo
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mimi bikra babu tena ushindwe
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa kama unajua yanayomhusu wakwako ya wengine unayatakia nini????
    Usitake kujua kuhusu ''WANAWAKE'' taka kujua kuhusu ''MWANamke'' anaekuhusu maana yeye ndio unayetakiwa kumridhisha!.
     
  4. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,321
    Likes Received: 1,979
    Trophy Points: 280
    Got u, sorry weye bado totoooo, cool down, ila si ya kichina hiyo bkra
     
  5. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,321
    Likes Received: 1,979
    Trophy Points: 280
    Nimetumwa ndio maana nimewaita wote hapa chumbani Lizzy, funguka Lizzy ww mgumuu, tuombeee kwanza ili moyo wako uwe soft, nijuze undani wako sasa...
     
  6. M

    Mamaa Kigogo Senior Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me mda wa kupewa mshiko ndo unanipagawishaga unalo babu
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280
    mmmhh....mimi nina mengi sana....ngoja niyapangilie narudi....
     
  8. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,321
    Likes Received: 1,979
    Trophy Points: 280
    Ahaaaaa...!! Yethuuu na maariaa ww mchaga, nimekupenda kwa kufunguka, ndio majibu haya Mamaa Kigogo penda ur expression, wengine LIZZY, BEBII wanaongea kwa mafumbo bado, tusizunguke mbuyu, tuupande wote wanawake na wanaume tufike kileleni sema ucogope semaaa, bebii sema, lizzy semaa
     
  9. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,321
    Likes Received: 1,979
    Trophy Points: 280
    Asanteee..... waiting.... napenda open hearted kama ww, fungukaaaa mamitooo....
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Genuinely.... I am short of words...
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    raha ipo kwenye kithumuni mjomba,
    nikirudi nitakutajia pengine.
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nikwambie ili iweje sasa?????
     
  13. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,321
    Likes Received: 1,979
    Trophy Points: 280
    But AshaDii, Genuinely ur not short of luv expression, just hint, tujuze shostito, i know u know wat u luv ufanyiwe, kumbe ww wa AIBU HIVI JAMANI TUSAIDIE, sema mamaq
    Aibuu nyingi aduii chumbani....
     
  14. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,321
    Likes Received: 1,979
    Trophy Points: 280
    Senkyi yuuu, ila kithumuni ni nini?
     
  15. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,321
    Likes Received: 1,979
    Trophy Points: 280
    Feel freee hapa chumbani Lizzy, free ur heart to say, sasa raha utajipa mwenyewe? Akupaye na umpaye raha ajue hata hapa chumbani ww mgumu hivi, mafumbo in luv ni mbaya tuhabarishane,
     
  16. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mie simo kwenye list hapo juu! hebu nisome ya wenzangu inakuweje
     
  17. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,321
    Likes Received: 1,979
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mlango u wazi, tuambiee
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huyo anipae raha ndie ufungukaji wangu unmhusu..
     
  19. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
  20. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mr. President,
    Hauogopi kufilisiwa na hawa wanawake????!!!!!.................nakumbuka ile thread yako ya juzi.......................
     
Loading...