Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake ni maakatili kuliko mbwa-mzee wa upako live channel ten

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Mar 3, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Siwafichi wapendwa wanawake wengi ni wakatili kuliko mbwa ...huku wanapiga makofi
    wapi umesikia mwanaume amenyonga kichanga??
    Wapi umesikia mwanaume amemsumbua mwanaume mwenzake kazini??
    Lakini unapokuta mwanamke anakuwa bosi akiona mwenzie kabadilisha kahanga tu anamwita unabadilisha kwa pesa ipi??

    Mi nasema wazi na wanaonchukia wanchukie wanawake wana roho ngumu sana sana..zamani unaweza kumpenda mwanamke ukajitahidi kujipinda uongeze uzao hadi watoto wanne na kufurahia watoto wako
    nyumbani

    leo vijana wana zaaa wakifkisha watoto watatu wanaanza kujiuliza mungu wangu je wa tatu ni wangu kweli..niwape kisa cha ukweli kuna mama mmoja alioana na mwanaume mwengine mume akaona jamani lazima ni mkweli akamwambia unajua mkewangu naomba nikueleze kitu utansamehe akasema sema tu akasema naona roho yauma nina mtoto niliza nae kabla ya ndoa....akasema ok lakini mbona ukunijulisha akaaenda chumbani..hapo wana watoto watano..mama akarudi akasema sawa akaenda kutengeneza mwenye we kitanda mtoto anakuja aliporudi baba na wa mtoto wake akakuta watoto wawili awapo..alipouliza wako wapi wamjue mwenzie akasema wamechukuliwa na baba yao

    ndugu zangu nawaambia leo hii tatizo sio kuzaaaaaaaaaa tu tatizo tunaozaaaaaaa ni watoto wetuuuuuuuu halelluyaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa sisemi kwa nia mbaya nawapenda lakini wanawake muache ukatili jamani ..mnaitaji full delivarence ameeeeeeeeeeeennnnnnnn

    tuma sadaka yako
    tigo pesa 0713 959573
    mpesa 0754 606082
     
  2. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mlio karibu nae
    hivi lile pete alilopewa na sheikh yahya amelipeleka wapi juu limepakwa rangi ya kijania......??soon baada ya kufa sheikh yahaya means hassan awezi kumtibu
     
  3. PENDING'ULA

    PENDING'ULA JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hoja ya msingi ni ukatili wa mwanamke! Pete inahusikaje?
     
  4. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Basiasi haya ndo yalikuwa mahubiri au umechukua sehemu tu?kama ndicho alichokuwa akifundisha na kusema haleluya iko kazi!
     
  5. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hao ndo Wagalati bwana ! Wamesoma saaana, wanaenda kuombewa na kutolewa mapepo na si 'kusali na kushukuru !'
     
  6. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    katika nchi ya kijamaa hakuna haramu maana tunasema sote ni ndugu, wadumu wanandoa hao! Amen
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hayo maneno ya mwisho yaliyoko bold yamenifurahisha. kweli akili ni nywele
     
Loading...