Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanawake ni kama pesa..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, Nov 26, 2009.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,135
    Likes Received: 14,466
    Trophy Points: 280
    wanasema pesa humfuata mwenye pesa..
    huwezi kupata pesa nyingi bila kuwa na pesa japo kidogo sio...
    mimi katika experience yangu naona na wanawake
    hivyohivyo....
    ukiwa single mda mrefu inakuwa ngumu
    kupata mwanamke....
    but ukiwa kwenye relationship na mwanamke mmoja...
    ndo kama umewaambia vile....wakufuate.
    utashangaa wanavyokuwa easy kwako....
    yaani ukitaka kupata bahati ya wanawake..
    kwanza chukua mmoja....
    sijui ni nini but wanawake huwa wanapenda mwanaume
    mwenye mwanamke tayari...i mean hata kama hajui
    kama unae....atavutiwa tu na wewe...
    but kama upo single ni tofauti....
    wanaume wote waliooa,huwa wanashangaa kuona
    bahati zao zinaongezeka baada ya kuoa...

    mimi niliwahi kukaa single kwa miezi mitatu.....
    nilipoanza kutafuta mwanamke wa kunifaa
    nilisumbuka wiki tatu....
    nilipompata niliemtaka.one week later nilikuwa
    nina wengine kama wanne wako pending....wananisikilizia
    women bana....
     
  2. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu ngoja nilifanyie kazi hili. Ambacho najua ni kwamba ukianza mahusiano mapya wale wa zilipendwa utafikiri wanaambizana wote wanarudi na kutaka kurudisha mahusiano au angalau kukumbushia. Na hii ina apply pande zote si kwa wanawake tu
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,135
    Likes Received: 14,466
    Trophy Points: 280
    kabisa kabisa....
    mi naona wanawake hasa wanakuwa
    wanavutiwa na mwanaume mwenye mwanamke tayari
    sijui kwa nini??
     
  4. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Hata na wanaume nao wanavutiwa na mwanamke mwenye mchumba/mume tayari.
    Ila mie naona ni utovu wa nidhamu na kutojiheshimu kumtaka mtu ambaye ana mpenzi tayari.
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    uko sahihi sana mkuu!
    SINA COMMENTS HAPA
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    The boss ah hah ha ha, ndio maana mimi sitoki ngoja nitafute hata wa geresha ili nami nipate pumziko la moyo. Aksante kwa ushauri.
     
  7. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Tunajaribu kutafuta maeneo yenye gharama nafuu. Unajua ukipata demu ana mchumba au mume wake lazima mahitaji mengi atakuwa anamrekebishia wewe utakuwa unatoa vocha tu za buku buku!! akili mukichwa wajameni.....
     
  8. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Kwa mtindo huu ndio maana ukimwi hauishiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!
     
  9. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    U said it well!
    Wanaume ndio wamezidi kabisaaaaaaaaa.Wakiona mtu engaged tayari ndio wanamuona mzuri wakati yupo single walikuwa hawamuoni.Hovyo!
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,742
    Trophy Points: 280
    Acha uongo mchumba!
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ushaanza kutoa siri za ndani!
     
  12. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    mhh, mke/mchumba wa mtu ashawishike kwa credoo ya buku?..
     
  13. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    naona sign ni mwendo wa wokovu....AMEN.
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,742
    Trophy Points: 280
    Ya ngapi inatosha?
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kumbe umenidump!!! OMG!! haya its all gud!!! tafuta wa kuegeshea ili uwavutie wengine according to prinsipo ya boss
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    aleluya!
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ZD si waharibifu!!! ndo zao wanataka kutafuniwa wameze tu sasa imekula kwenu

    ZD, lilyflower FL Pretty mwendo wetu ule ule....lets do our bit!!
     
  18. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Usishangae bibie haya mambo yapo na tunaya experinced....Sio kwamba kakupenda kwa sababu ya vocha ya buku ila jamaa kasema yani kwa kua gharama nyingine kuna mtu anamaliza so we kutuma vocha tuu ukijisikia!!
     
  19. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    cjui zinawatoshaga ngapi coz mie mambo ya credo najihudumia mwenyewe kutokana na mawasiliano yangu yalivyo, sasa hiyo buku kwa kweli mhh, haya ndio mnawa2mia hiyo buku then mnalalama kwamba mna2ma lakini hawawacal, sasa utamcal vipi m2 na credo ya buku na c ajabu yeye alivyokuomba ana mawacliano yake ya muhimu na wa2 wengine...ahh
     
  20. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    kama mr/mchumba ananihudumia nitakavyo kwanini nishawishike na wewe muharibifu? mana huna lingine zaidi ya kuniharibia, na najiulizaga jamani hao wanawake wenu mnawapatiaga wapi jamani? mbona wapo kama hawajitambui kabisa.
     
Loading...