Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake ni kama mawimbi!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Oct 18, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Mwanamke akijisikia vizuri basi furaha yake humpeleka kuwa juu sana (peak) na mood ikibadilika basi hali yake hubadilika ghafla na kuvunjika hadi chini kabisa kama mawimbi, wakati huohuo akiwa chini (low) sana kihisia anaweza kubadilika mood tena na kuanza kupanda juu kama mawimbi.

    Wakati akiwa juu kileleni katika hisia zake basi hujisikia vizuri hata hutoa upendo wake kwa wengine na pia kitendo cha kuwa chini sana husababisha upweke ndani yake na hapo ndipo anahitaji mwanaume au mtu yeyote ambaye anaonesha caring na kumsikiliza.
    Anaokuwa chini kihisia basi love tank yake emotionally huhitaji kujazwa!

    Je, dada zetu na mama zetu huwa mnajisikia kupanda na kushuka kwa mood kama mawimbi?
    Tujadili!
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mood swings... ni moja ya ki element cha definition ya mwanamke... Tofauti ni frequency... Mwingine mara moja kwa week/mwezi/mwaka/ whereas mwingine kila siku...
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Umeooonaaaaa mengine siri ya kakaetu!!!!!!!!
     
  4. m

    muhanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    tujadili nini tena wakati umeshatusemea kila kitu unachokijua wewe? sana sana ukisikia mwanamke yuko chini kihisia mlift kwa kujaza love tank yake
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hapa wanwake wasijeata sababu za mood ssings zao.....hamna lolote ni wee mwenyewe unavhochukulia mambo.....ata wanaume naowanaweza kuwa na mood swings kama jamaa ni mtuu asiyeweza kucontrol hisia zake!!!!!
     
Loading...